• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

Mà cái này bác có reback, bảo hiểm gì không bác ?
Cái này có refback như bình thường nhé. Còn bảo hiểm thì không Bác à! vì em cũng chỉ chắc:
80% nó sống 5 ngày
60% nó sống 10 ngày
40% nó sống trên 10 ngày
không chắc đến 100% nên không làm bảo hiểm được, không thì em phá sản

Cái này có refback như bình thường nhé. Còn bảo hiểm thì không Bác à! vì em cũng chỉ chắc:
80% nó sống 5 ngày
60% nó sống 10 ngày
40% nó sống trên 10 ngày
không chắc đến 100% nên không làm bảo hiểm được, không thì em phá sản
Ok bác, bác xem em có phải ref của bác không vì loay hoay mãi mới đăng ký được. Tk em là TUONGNLTN nha bác, thanks bác

Bác có coppy link rồi bỏ chữ Z không thế. Không thấy tên bác.
Các bác sửa lỗi hiện thị bằng cách sử dụng cửa sổ ẩn danh nhé

Đã ra plan 2. Mức đầu tư max tăng lên 5 USD. Các bác nào đầu tư thì đầu tư, sau đó để lại tên đăng ký và ví Perfect dưới comment này để em chốt back luôn hôm nay nhé.
Plan 2 này đầu tư thế nào tùy các Bác, nên nhớ site này có độ rủi ro cao nhưng nếu ăn thì ăn cũng ngon, nên các bác phải chịu được rủi ro nếu có thì hãy đầu tư.
Nghiêm cấm vay mượn hay cắm cố để đầu tư nhé!
======================

Đã ra plan 2. Mức đầu tư max tăng lên 5 USD. Các bác nào đầu tư thì đầu tư, sau đó để lại tên đăng ký và ví Perfect dưới comment này để em chốt back luôn hôm nay nhé.
Plan 2 này đầu tư thế nào tùy các Bác, nên nhớ site này có độ rủi ro cao nhưng nếu ăn thì ăn cũng ngon, nên các bác phải chịu được rủi ro nếu có thì hãy đầu tư.
Nghiêm cấm vay mượn hay cắm cố để đầu tư nhé!
======================
View attachment 174570
thang123569 - U31803974

thang123569 - U31803974
Đã back bác nhé
===================
https://cryptohunter.cc//?ref=Credible
Hàng mới ra Các bác làm nhanh con này kế hoạch đầu tư trong 10h nhé, nếu chắc cú thì làm 1 phát thôi trong ngày mai 11-May-2021 rút hết rồi té, còn nếu bác nào máu thì làm thêm phát 2 đến tối mai 11- May -2021 rút rồi té nhé!
Nhưng cũng chỉ đầu tư 20 - 30 usd 1 lần thôi nhé, và mỗi lần rút tầm 5 usd thôi.
Đầu tư lớn + rút lớn 1 lúc là dễ bị Treo pending lắm!
Em làm phát 25 USD, sáng mai 11h rút hết là té!

Last edited:
Đã back bác nhé
===================
https://cryptohunter.cc//?ref=Credible
Hàng mới ra Các bác làm nhanh con này kế hoạch đầu tư trong 10h nhé, nếu chắc cú thì làm 1 phát thôi trong ngày mai 11-May-2021 rút hết rồi té, còn nếu bác nào máu thì làm thêm phát 2 đến tối mai 11- May -2021 rút rồi té nhé!
Nhưng cũng chỉ đầu tư 20 - 30 usd 1 lần thôi nhé, và mỗi lần rút tầm 5 usd thôi.
Đầu tư lớn + rút lớn 1 lúc là dễ bị Treo pending lắm!
Em làm phát 25 USD, sáng mai 11h rút hết là té!
View attachment 174624
Thấy nó ghi 1-499$ thì chỉ đc 10.3%/hours mà bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week