Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

Xin phép bác tuquy9999
Mình có tìm ra cách auto trade trên forest-berries, giúp mn bỏ tiền ít nhưng được hít nhiều hơn, script free trong bài viết này nhé. Vì tham gia forest-berries từ trc rồi mới biết đến topic này nên k ref cho bác tuquy9999 được, nhưng sau sẽ chiến cùng :D

Lần này em xử lý cho Bác nhé, lần sau Bác báo cho em sau khi nạp < 48h nhé. Vì có rất nhiều người cần back nên em không thể nhớ hết được cũng như check được nếu thời gian đã quá lâu. Cũng không thể nhớ được đã back hay chưa với những khoản nạp lâu đối với từng Bác.
View attachment 178714
Căng bác nhỉ. Mong chúng ta may mắn thoát vụ này một lần nữa!
View attachment 178858
site fun chỉ giới hạn back 425 thôi hả anh em dep 130USD

Cái apteka đi luôn rồi

Xin phép bác tuquy9999
Mình có tìm ra cách auto trade trên forest-berries, giúp mn bỏ tiền ít nhưng được hít nhiều hơn, script free trong bài viết này nhé. Vì tham gia forest-berries từ trc rồi mới biết đến topic này nên k ref cho bác tuquy9999 được, nhưng sau sẽ chiến cùng :D

Cám ơn Bác đã ủng hộ!
Nhưng em sợ cheat không sớm thì muộn cũng bị admin nó sờ gáy đó bác, sợ lúc đó bác mất cả trì lẫn trài. Mặc dù việc cheat của bác không có gì hại đến game lắm, vì thực chất bác vẫn tham gia như bình thường, hên ăn xui mất. Nhưng luật game nó không cho sử dụng phần mềm cheat bác à.
================================================
site fun chỉ giới hạn back 425 thôi hả anh em dep 130USD
Bác ơi, bác nạp 130 USD, ADMIN nó chỉ cho giới thiệu 4% tức là của bác được 5,2 USD, so với giá RUB tầm 70 rub /1usd đi thì được 350 rub. em back theo bảng là 90% số tiền em được hưởng, nghĩa là 315 RUB. Trong số 35 Rub em được, em còn phải chịu phí rút phí gửi cho Bác nên tiền được chỉ tầm trên 25 RUB thôi.
Bác được back 425 là em còn tính các khoản dep trước của Bác nữa rồi đó Bác à!
Nếu Bác con gì thắc mắc thì nhắn em biết.
==================================================

Nice sắp hết dự trữ và kết thúc mùa cũ, khoảng 2 hôm nữa có thể bước sang mùa mới thứ 5
Kết quả mùa nay em thu lời hơn 3100 rub và sẽ còn thu thêm 1 - 2 trăm rub nữa trong mấy ngày còn lại của mùa cũ.
Mùa mới này ai tham gia bằng Link của em và ngày đầu tiên của mùa mới nạp max mốc 3300 RUB (Nạp xong đừng dùng gì vội, nhắn ZALO em để được gửi tài liệu sau đó hãy dùng tiền đó) sẽ được em gửi riêng tài liệu hướng dẫn cách chơi để thu lại lợi nhuận tối ưu nhất qua zalo.
Game này đòi hỏi mức đầu tư nhỏ nhất là 3k3 và lớn nhất đa tầm 8k RUB mỗi mùa thì sẽ có lợi nhuận tốt.

Cám ơn Bác đã ủng hộ!
Nhưng em sợ cheat không sớm thì muộn cũng bị admin nó sờ gáy đó bác, sợ lúc đó bác mất cả trì lẫn trài. Mặc dù việc cheat của bác không có gì hại đến game lắm, vì thực chất bác vẫn tham gia như bình thường, hên ăn xui mất. Nhưng luật game nó không cho sử dụng phần mềm cheat bác à.
Cái này mình khá chắc chủ site chả làm gì cả, vì income của phần này cũng k rút ra được trực tiếp mà còn kích thích việc dep thêm, cũng như nhìn vào độ hoàn thiện của site thì việc cheat nhỏ nhặt này admin sẽ khó để ý đến. Cheat như spam account, auto claim bonus,... thì may ra mới có cơ hội bị sờ gáy nên khá yên tâm nha. Dù sao cũng cảm ơn lời khuyên của bạn =)

2 site sau chỉ con 1 - 2 hôm nữa sẽ bước sang mùa mới!
========================
1.

Nice sắp hết dự trữ và kết thúc mùa cũ, khoảng 2 hôm nữa có thể bước sang mùa mới thứ 5
Kết quả mùa nay em thu lời hơn 3100 rub và sẽ còn thu thêm 1 - 2 trăm rub nữa trong mấy ngày còn lại của mùa cũ.
Mùa mới này ai tham gia bằng Link của em và ngày đầu tiên của mùa mới nạp max mốc 3300 RUB (Nạp xong đừng dùng gì vội, nhắn ZALO em để được gửi tài liệu sau đó hãy dùng tiền đó) sẽ được em gửi riêng tài liệu hướng dẫn cách chơi để thu lại lợi nhuận tối ưu nhất qua zalo.
Game này đòi hỏi mức đầu tư nhỏ nhất là 3k3 và lớn nhất đa tầm 8k RUB mỗi mùa thì sẽ có lợi nhuận tốt.

2.

Mùa mới này ai tham gia bằng Link của em và ngày đầu tiên của mùa mới nạp max mốc 3000 RUB (Nạp xong đừng dùng gì vội, nhắn ZALO em để được em tư vấn cách chơi để thu lại lợi nhuận tối ưu nhất qua zalo)
Game này đòi hỏi mức đầu tư nhỏ nhất là 3k và hiện chưa giới hạn mức lớn nhất, nhưng em nghĩ chắc đầu tư vừa sức các Bác thôi. Vì đề phòng sang mùa 3 nó Scam, do site này mới 2 mùa nên cũng không chắc ADMIN có chuẩn chỉnh không (2 mùa rồi thì ADMIN rất OK).

=================================================
Apteka đã reset sang vòng mới, Vòng này vào khả năng lỗ lên đến 80 - 90% nên các Bác đừng Vô.
Em chốt lời gần 15K RUB

Last edited:

funfish, P2156766

Cái này mình khá chắc chủ site chả làm gì cả, vì income của phần này cũng k rút ra được trực tiếp mà còn kích thích việc dep thêm, cũng như nhìn vào độ hoàn thiện của site thì việc cheat nhỏ nhặt này admin sẽ khó để ý đến. Cheat như spam account, auto claim bonus,... thì may ra mới có cơ hội bị sờ gáy nên khá yên tâm nha. Dù sao cũng cảm ơn lời khuyên của bạn =)
1 Bác REF của em theo bác vụ Tools này đi rồi thì phải?
Hix thế là em mất 1 REF... đã nhắc các Bác đừng cheat với chơi nhiều ACC rồi mà. Có thể lần này các Bác thoát, nhưng chưa chắc lần sau, Mùa sau đã thoát.... Chỉ cần chết 1 phát thôi thì Bao nhiêu cũng không kéo lại được các Bác.
:(( Huhu................

Hix thế là em mất 1 REF... đã nhắc các Bác đừng cheat với chơi nhiều ACC rồi mà. Có thể lần này các Bác thoát, nhưng chưa chắc lần sau, Mùa sau đã thoát.... Chỉ cần chết 1 phát thôi thì Bao nhiêu cũng không kéo lại được các Bác.
View attachment 179139
Mình đang viết + test script vượt captcha này, auto đc mọi người cứ yên tâm!

View attachment 179139
Mình đã viết xong code dịch từ tiếng nga sang số, giờ đợi acc bị khoá mới viết code auto tiếp được :v ai có tâm ib mình cái account, mình viết cho lẹ nào :D cảm ơn mn trc

bestburger còn chiến được không bác
Sắp hết mùa rồi chiến gì nữa Bác. đợi sang mùa mới thôi.
Boss vừa qua ngày 6 nó đã scam. Hơi nặng
Em lúc đầu đã bảo là Bỏ rồi (vì đánh giá theo tình hình chung là giai đoạn này rất căng không theo được, khả năng phải chấp nhận lỗ đến 50% số vốn). Nhưng vài bác cứ máu theo. Đến buổi trưa thấy các bác máu nên em cũng lại theo, rồi 1 vài bác khác cũng lại theo. Y rằng Chết trùm với nhau cả. Chán quá!
Em thì may còn có con Drakon lời hơn 23 k, con minion lời hơn 3k và con apetake lời 15k kéo lại cho con này. Lần sau em sẽ kiên quyết không theo các Bác máu nữa. Em có kinh nghiệm rồi mà vẫn bị lòng tham với các Bác lôi kéo, không kiên định ý kiến gì cả, Hix..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,742
Latest member
dngocmai

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom