Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

Theo linh tinh làm chi. Theo những con em giới thiệu đã chọn lọc rồi vẫn còn chưa chắc đã ăn, thì theo linh tinh còn rủi ro gấp nhiều lần.
Vẫn theo bác mà nhưng vẫn nghịch web ngoài cho vui, đang đợi lúa về để đầu tư chứ có vài k rub thì để nghịch học hỏi thôi ?

xin thông báo: xinles đã ra plan2, có bác nào máu theo tiếp thì theo, sau đó gửi tên và Ví perfect cho em để em BACK nhé. Nếu theo thì chỉ theo hôm nay là ngày cuối cùng, còn từ mai là ngồi rút đến khi SCAM thì thôi nhé!​

Hiện em có 2 khoản gửi 8 USD và 3 khoản gửi 3 USD.

http://xinles.work/?ref=credible​

xin thông báo: xinles đã ra plan2, có bác nào máu theo tiếp thì theo, sau đó gửi Ví perfect cho em để em BACK nhé. Nếu theo thì chỉ theo hôm nay là ngày cuối cùng, còn từ mai là ngồi rút đến khi SCAM thì thôi nhé!​

Cũng đã theo bác :popo_bye: Giờ chỉ ngồi chờ rút thôi :popo_beauty:

xin thông báo: xinles đã ra plan2, có bác nào máu theo tiếp thì theo, sau đó gửi tên và Ví perfect cho em để em BACK nhé. Nếu theo thì chỉ theo hôm nay là ngày cuối cùng, còn từ mai là ngồi rút đến khi SCAM thì thôi nhé!​

Lưu ý thêm trong trò chơi Fisher-men, có mục Thủy Cung lãi 10% sau mỗi vòng, Càng ngày mức độ đóng góp càng cao, nên các BÁC xem lúc nào có vẻ đạt mốc tốc độ chậm thì bỏ nhé, ăn lãi non cho chắc cú, vì tiền không tự sinh ra trong thủy cung chỉ chuyển từ tay thằng này sang thằng khác, nếu ăn được cảm thấy đủ rồi thì dừng. Đợi nó reset từ đầu lại vào tiếp (sau 7 ngày nếu không đủ tiền sang vòng mới thì nó sẽ reset).

U25112866 em theo 20$ site này

Mùa này luxury đã thay đổi cách hoạt động. Giờ có thể mua bất cứ xe nào mà các Bác muốn, chứ không bị giới hạn theo số lượng từ thấp lên cao như mùa trước.
Như vậy ai nhiều tiền mua được xe xịn thì sẽ lời nhanh.

========================
U25112866 đã back

Đúng như dự đoán, cái thằng củ tỏi Drift cũ đã có vết SCAM thì sẽ vẫn SCAM, bắt đầu 11/March/2021 kết thúc 25/April/2021.
Thời gian hồi vốn hơn 3 tháng xấp xỉ 4 tháng với 1 dự án của một admin có tiếng là sở khanh thì đó là một quãng thời gian quá dài.
Xin được chia buồn với 3 anh em trong làng MMO Việt Nam, rất tiêc vì không biết các Anh là ai
mtienbds ---------------- 78k / 148K
namthieugia111 --------------- 31k/ 50k Rub
nguyenxuankien0612 ----------- 4k/10k
========================================================

======>>>Dự án này đang được đồn thổi rất HOT của thằng addmin củ tỏi cũ là DRIFT. Cá nhân em thì đang băn khoăn cân nhắc, sau cú chơi của thằng DRIFT năm 2020 và cú chơi của thằng Delay đầu tháng 1-2021 em hơi chùn. Tuy nhiên nhìn dự án có vẻ đẹp và đầu tư chỉn chu nên khá băn khoăn. Chắc em không nạp hoặc nạp 1k rub để chơi vui thôi.

Last edited:
Mùa này luxury đã thay đổi cách hoạt động. Giờ có thể mua bất cứ xe nào mà các Bác muốn, chứ không bị giới hạn theo số lượng từ thấp lên cao như mùa trước.
Như vậy ai nhiều tiền mua được xe xịn thì sẽ lời nhanh.

========================
U25112866 đã back
con này vào bao nhiêu thì ngon bác. kiểu trả 90% dự trữ à bác.

con này vào bao nhiêu thì ngon bác. kiểu trả 90% dự trữ à bác.
Trả 100% dự trữ nhé Bác!
Nhưng bác canh thêm mấy hôm nữa nó có cuộc đua TOP thì hãy nạp. Nạp 1 lần duy nhất được +5% và nếu vào top nạp thì được nhiều nữa.
Mùa này nó thay đổi cách thức nên em cũng không rõ nạp bao nhiều thì lời. Chủ yếu nếu bác có lực thắng được cái đua TOP nạp mấy hôm nữa nó mở thì chắc chắn lời ngon.

Đúng như dự đoán, cái thằng củ tỏi Drift cũ đã có vết SCAM thì sẽ vẫn SCAM, bắt đầu 11/March/2021 kết thúc 25/April/2021.
Thời gian hồi vốn hơn 3 tháng xấp xỉ 4 tháng với 1 dự án của một admin có tiếng là sở khanh thì đó là một quãng thời gian quá dài.
Xin được chia buồn với 3 anh em trong làng MMO Việt Nam, rất tiêc vì không biết các Anh là ai
mtienbds ---------------- 78k / 148K
namthieugia111 --------------- 31k/ 50k Rub
nguyenxuankien0612 ----------- 4k/10k
========================================================
View attachment 173570
======>>>Dự án này đang được đồn thổi rất HOT của thằng addmin củ tỏi cũ là DRIFT. Cá nhân em thì đang băn khoăn cân nhắc, sau cú chơi của thằng DRIFT năm 2020 và cú chơi của thằng Delay đầu tháng 1-2021 em hơi chùn. Tuy nhiên nhìn dự án có vẻ đẹp và đầu tư chỉn chu nên khá băn khoăn. Chắc em không nạp hoặc nạp 1k rub để chơi vui thôi.
site buy hotel kia scam ah bac

Xin chúc mừng các Bác đã theo em xinles, Niềm vui đã đến! Theo như tình hình này chắc ngày mai 28 vẫn rút được. Còn 29 30 có rút được nữa không thì còn phải xem các Bác nước ngoài có nạp mạnh không ạ!
View attachment 173772

Thêm hôm nay là được 7,5$ nữa. Thêm ngày nào ấm ngày đấy bác ạ :popo_beauty:

site buy hotel kia scam ah bac
Scam rồi bác nhé, con đó lúc đầu đã thấy khó nuốt rồi.
Em thấy không ổn bác ơi, khuyến mãi ghê quá. Chắc scam sớm không kịp về bờ
mymoneycity.biz Đúng rồi bác nó ảo ma kinh lắm, nhà biến mất, tiền thưởng 3 h không về rút mà vào mua hàng, tự nhiên có thằng rút được 50 RUB, và xem ra cũng không ai đầu tư con đó cả. Mà kể cả nó không Scam thì cũng không thấy ai nạp con dạng đó nữa nên nó cũng tự khắc Scam thôi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,366
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom