Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

liếm đc thêm 5$ từ nired của bác thớt, hi vọng liếm đc 5$ nữa :popo_shame:

Lâu lắm không vào mà topic vẫn xôm quá. Đợt tới có con nào hay hay bác lại ới em nhé.
Vẫn hoạt động và phát triển Bác à, dạo này từ sau tết dương đến giờ lại làm ăn tốt hơn nhiều Bác à!
koto-money
id: thiensoi
theo 5001rub
P8888015
Bác lưu ý là những con như thế này lãi nhanh, giàu nhanh và chết cũng nhanh bác nhé. Thường những con em chọn POST là khả năng ăn khá cao nhưng không phải con nào cũng ăn đâu nhé. Nên chơi những thể loại ở Mục 1 này phải dạn dày 1 tý Bác nhé :):):). Và phải theo sớm thì nếu lãi thì lãi nhiều mà nếu lỡ có lỗ thì sẽ lỗ ít đi.
Vì số tiền lớn nên phí rút và gửi cũng lớn, nên em back bác 93% nếu tính cả phí là lên tới 95%.

Trưa hôm qua em back nhầm mất oan hơn 400 RUB, làm cái này không cẩn thận vội cái là mất tiền oan luôn ạ!
==================================================
Em mới theo bác 1k5 rub
P1038826909

=================================================
Nired thắng lớn, hihi, hy vọng nó sống thêm 2 hôm nữa

Cái này xem video kiếm tiền, không cần đầu tư, thấy có vẻ dễ kiếm coin, nhưng chưa test thử có rút được hay chưa. Các Bác chăm chỉ cày thì vào cày thử, rồi rút sau Phản hồi lại cho em biết nhé!

===>>> Cái này lại làm quả nữa giống như lần trước không biết có được ăn không. Vẫn như những lần trước chỉ gửi 100 rub, 200% trong 72 h. lúc nào tiền nhận được > 100RUB mới rút, không cứ để đó không rút, vì có thể rút là nó sẽ dừng hoạt động.

=====================================
===>> Thêm Con này nữa cũng rất mạo hiểm nên em chỉ đầu tư 100 rub để thử vận may thôi.

Con này còn pay k nhỉ

Attachments

• Screenshot_2021-04-01-23-34-43-23_b01ec2a14c04824276048023717266ae.jpg
    Screenshot_2021-04-01-23-34-43-23_b01ec2a14c04824276048023717266ae.jpg
    650 KB · Views: 57
BOM TẤN CASHMARINE sắp quay lại. Hãy vô TOPIC của em mỗi ngày để cập nhập thông tin mới nhất về dự án và nhận những ưu đãi REF BACK cùng mini game hấp dẫn.
Tin Siêu HOT, CASHMARINE chuyển bị quay lại mùa thứ 3. Một siêu phẩm sắp mở, chỉ giành cho những người tham gia sớm những ngày đầu tiên. Một dự án được trông chờ uy tín nhất đầu năm 2021. Kính mong các Bác gần xa, chuyển bị tiền, thật nhiều tiền để nạp. Có lẽ sẽ không phải thất vọng đâu ạ!

cái quả vinamy sai sai sao thế nhỉ. Bấm rút tiền báo rút đc mà balance k trừ. Ngoài trang chủ vẫn có thông tin đã rút tiền.
Ví payeer chả cộng tiền mà balance withdraw cũng còn nguyên. Hạn chế rút tiền 1 lần/24h vẫn kích hoạt

cái quả vinamy sai sai sao thế nhỉ. Bấm rút tiền báo rút đc mà balance k trừ. Ngoài trang chủ vẫn có thông tin đã rút tiền.
Ví payeer chả cộng tiền mà balance withdraw cũng còn nguyên. Hạn chế rút tiền 1 lần/24h vẫn kích hoạt
Con đó scam sớm thế chăng, em chưa thử, vì sáng mai mới đến hạn rút. Nhưng nói thật con đó ngay từ đầu em đã thấy không ổn lắm nên chỉ cày 100 rub. Thôi để em xóa bài ở trang 1, kiểu bác nào cũng dính theo mất 100 rub.
Còn bác theo em dính lỗ thì nếu em ăn lời con Koto-money, đang đầu tư 15k thì em sẽ chia sẻ gánh nặng cho bác 50 rub nếu em lời 1k hoặc 100 rub nếu em lời được 2k con koto.
Hiện con koto em đã thu về 5k/15k.
=========
Còn con it-company thì em thấy vẫn ok, không khéo chắc con này của em bù lỗ cho con Vinamy quá

Last edited:
Con đó scam sớm thế chăng, em chưa thử, vì sáng mai mới đến hạn rút. Nhưng nói thật con đó ngay từ đầu em đã thấy không ổn lắm nên chỉ cày 100 rub. Thôi để em xóa bài ở trang 1, kiểu bác nào cũng dính theo mất 100 rub.
Còn bác theo em dính lỗ thì nếu em ăn lời con Koto-money, đang đầu tư 15k thì em sẽ chia sẻ gánh nặng cho bác 50 rub nếu em lời 1k hoặc 100 rub nếu em lời được 2k con koto.
Hiện con koto em đã thu về 5k/15k.
=========
Còn con it-company thì em thấy vẫn ok, không khéo chắc con này của em bù lỗ cho con Vinamy quá
À nay em rút thử thì lại đc. Chắc là do rút hết tiền trong banlance luôn thì nó sẽ lỗi. Rút gần bằng banlance đc luôn

À nay em rút thử thì lại đc. Chắc là do rút hết tiền trong banlance luôn thì nó sẽ lỗi. Rút gần bằng banlance đc luôn
:D:D:D
=====================================================
Em đã lời và em chuồn êm thôi, không chiến nữa.

Hàng mới đã quay lại ngày hôm nay 5/4/2021. Nó quay lại hơi sớm nên Theo hay không lần này thì tùy lựa chọn các BÁC, em không tự tin lắm.

:D:D:D
=====================================================
Em đã lời và em chuồn êm thôi, không chiến nữa.
View attachment 171766
Hàng mới đã quay lại ngày hôm nay 5/4/2021. Nó quay lại hơi sớm nên Theo hay không lần này thì tùy lựa chọn các BÁC, em không tự tin lắm.

Lâu lắm mới quay lại, theo bác thử 1 phát xem sao :popo_big_smile:

Hiện có 2 con
1. Birds
2. Pira

Nhưng theo em các bác có chơi Free con birds thì chơi, chứ con bird không có vẻ khả quan lắm, vì nó dính phốt reset nhiều quá.
Nếu có đầu tư thì đầu tư con pira, nhưng cũng nên cân nhắc vì nó quay lại nhanh quá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,481
Latest member
Hinata7

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom