Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

em đã nói nó SCAM rồi mà, đêm qua còn rút được, sáng nay là nó SCAM luôn hẳn rồi, scam sau chưa đầy 1 ngày, nó nuốt của em song cái là scam luôn.
==============================
Lại thêm 1 con mới SCAM nhé! Các bác FREE thì được chớ có nạp mà dại người.
Tặng 120RB
Vlin scam tốc độ =)))

Vlin scam tốc độ =)))
Những bọn SCAM kiểu này trước nó ở những định dạng đầu tư khác: như theo giờ, theo ngày, hoặc nạp tiền mua xe hồi vốn sau 1 tháng.......
Nhưng giờ do hiệu ứng con birds, thấy ngon ăn quá nên nó thay áo mới để kiếm trác tý, nên phải cảnh giác với lũ gian site mới xuất hiện này.

https://delay.biz/i/Z11oZUIX6pTcscYI
============

mình ref cho bác rồi, có được RCB ko bác :D
Nếu bác REF và nạp thì bất cứ lúc nào cũng được RCB nhé bác. Chỉ cần để lại tên nick game, số tiền nạp, và ví...
Nếu không có vấn đề gì thì sẽ được giải quyết trong 24h, trừ lúc nào em bận công việc thì sẽ lâu hơn một chút

Nếu bác REF và nạp thì bất cứ lúc nào cũng được RCB nhé bác. Chỉ cần để lại tên nick game, số tiền nạp, và ví...
Nếu không có vấn đề gì thì sẽ được giải quyết trong 24h, trừ lúc nào em bận công việc thì sẽ lâu hơn một chút
con delay.biz chơi lâu dài đc ko bác

con delay.biz chơi lâu dài đc ko bác
Cái đó chỉ admin mới trả lời được thôi Bác à! em sẽ làm video hướng dẫn sớm nhất, dạo này đang bận quá!
Nhưng em nghĩ là ổn, vì admin làm ăn khá đàng hoàng. và hiện em đang đâu tư 15K RUB rồi.
=====================
===>>Tặng 100RB khi đăng ký, còn không mau chơi FREE

Cám ơn bác
acc: tini6010
số tiền 38 rup
P54661960

hiện tại có site nào ngon hả bác :D
hiện giờ luxry-car (xem trang 1, bài đầu, mục 2) đang chạy được 1 tuần là site an toàn, nhưng phải đầu tư nhiều bác à!
Còn nếu không bác đợi 10 ngày nữa có 1 site an toàn, chạy gần 3 năm trải qua 6 mùa và rất hót: bác có thể đăng ký trước ở đây và nghiên cứu ạ! Lưu ý em sẽ hồi 60% thậm chí là hơn 90% tùy vào lượng nạp các bác để các bác hồi vốn nhanh và thu được lời tối đa.

cám ơn bác :))))))
đã gửi bác 1RB
Con này theo bác đc ko :v
Bác ơi, em chỉ cố gắng hết sức giới thiệu link có khả năng có lời thôi. Chứ còn gần tết rồi với lại HYIP cũng khó nói lắm. Không các bác sau lỗ lại trách em, nếu biết chắc chắn một cái gì thì đã khác rồi bác ạ!
===============
3 hero.jpg

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,768
170,859
Latest member
Kelvinn
Back
Top Bottom