Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

============

=============

==========================================================================
=================

==================================================================================
===========

Last edited:
==========

====================================================
=========

=========

=========================================================
=========

====> mờ ngày 17/10/2020,
Drift .biz và ferma là 2 dự án có độ tin cậy siêu cao. Và giờ nó đã ra dự án thứ 3, đây là một cơ hội đầu tư tuyệt vời, hãy đầu tư sớm khi nó vừa mới khởi động, đảm bảo các BÁC sẽ không thất vọng đâu. Chú ý đầu tư theo sức mình nhé, vì dự án này là thứ 3 nên có thể sắp tới sẽ sập cả 3 trong tương lai gần 1 vài tháng nữa.

============================================================================
=====>>>> Nạp 5RB mới rút được, từ 5RB trở đi mới rút được, thanh toán hơi chậm nhưng rất chắc
bác cho e hỏi site này chạy đc mùa thứ mấy rồi và nếu có mùa trc thì đó thì chạy bnhieu ngày là reset vậy, bác cho e xin ít thông tin về site này với

bác cho e hỏi site này chạy đc mùa thứ mấy rồi và nếu có mùa trc thì đó thì chạy bnhieu ngày là reset vậy, bác cho e xin ít thông tin về site này với
Site này đang chạy là mùa thứ 3 bác nhé, 2 mùa trước thì một mùa 5 tháng, một mùa gần 4 tháng
Riêng Web này chỉ nạp 1 lần đầu để lấy thưởng 50% sau đó thì thôi không nạp nữa, chỉ thu hoạch thôi. Riêng web này nạp vài trăm RB chơi thăm dò thôi ạ. để xem mùa này là mùa 3 nó thế nào ạ!

Gửi lại các Bác 50% đến 80% số hoa hồng từ tiền các BÁC NẠP, lưu ý là sẽ Hồi vĩnh viễn bất cứ lúc nào các Bác Nạp, kể cả game có Reset mùa mới vẫn được Hồi. Luôn sát cánh cùng các BÁC đến khi game OFF.
=====> Bộ Ngũ Siêu ĐẲNG cùng 1 công ty. Đứng đầu là trò chơi vương quyền (game of thrones). Đặc điểm của Bộ tứ là sẽ thanh toán hết giới hạn dự trữ trong trò chơi. Nên bạn có thể tính toán cân nhắc xác định thời điểm nạp tiền sao cho có lãi.
1. Game of throne

2. Những tên cướp biển Priates
3. Cuộc đua Dirt game
4. Vì sao Star trek
5.Vikings

Hiện nay game of thrones, mùa 1 kéo dài 80 ngày, giờ đã khởi động mùa 2 vào ngày 20/10/2020, được 1 ngày!

Last edited:
==========

Announcements

Forum statistics

Threads
418,672
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom