Matrix Tương lai MMO của Việt Nam pphuj thuộc vào CHEATERS

Status
Not open for further replies.
vote cho bác cách mạng dey chống cheater ( những con chó dành xương) :m144::m144::m144::m144::m144::m144::m144:
Ko thể ko nghĩ đến nhân vật này. Ở đâu sinh ra ko bít chắc đệ tử của thớt. Sao nó có thể xóa dc nạn mù chữ và sử dụng dc internet nhỉ ?

Lần trc chat với 1 ông Mỹ,nghe mình là người VN ông sợ offline lun
Còn mình live show với gái Mỹ nó bảo có vài thằng người Việt chát E đến mấy nó vẫn nhận ra. Hiểu j đâu chả off :binhsua08:

Khổ nỗi ptu đang lộ cộ quá còn các host us như xưa thì box ptu đã ko vắng ngắt như chùa bà Đanh vậy. Nói thiệt t chưa dám tjn viễn cảnh tuơi sáng với host vn lắm vì đk tài chính dân mình chưa đủ. Có động chạm host bác nào bỏ qua vì đây là nhận định cá nhân thui. Có thể post ljnk host Việt trên site riêng chứ nhiều 4r lớn của nc ngoài chưa cho phép nhưng dân ptu cày rất ác sẽ có thành tựu sớm. Mình thì cứ hóng đã hí hí

Bàn về ptu chắc ko sao đâu nhỉ vì cái pic này cũng ko hợp box

La liếm tí hwa JSS ko chia lãi và Phong Vân chưa có chập 622 Tiếng Việt
chúc thích vào đây chém nhỉ? :m131::m131: anh cũng đang đọc phong vân đấy để xem có tập mới chưa :binhsua07:

chúc thích vào đây chém nhỉ? :m131::m131: anh cũng đang đọc phong vân đấy để xem có tập mới chưa :binhsua07:
Đang trong tjme nghỉ ngơi mà. Bọn comicvn làm ăn chậm như sên bò ra chập 627 rùi mà chưa có chập 622 Tiếng Việt. Ko bít thằng con rơi Liên Thành Chí có cắt đứt dc Long Mạch ko? Tối thứ 6 tuần sau ra chập 628 sẽ rõ. hihi fan cuồng Phong Vân đấy. Học Tiếng Trung đọc comic thâu

chủ topic nghỉ MMO đi =) kể cả ông thầy ng Mỹ vô công r nghề làm MMO làm j =)) kiếm $ ở Mĩ đủ để mà mua giấy vệ sinh chứ đủ ăn lsao đk =))
k cheat mà ra tiền chắc bạn thánh thần :-ss

http://www.mediafire.com/?7eux5u3zxcwsvvi

mới làm cái bảng, tính ra nếu chơi free thì với 150Vip ban đầu, tỉ lệ bid repuchase là 90%, thì sau 2 năm sẽ có: khoảng 2000 vip và > $600 với interest fixed 1.4% daily. không ref, không cheat, không invest

vậy mà VN thấy nhìu người khoe tài khoản vài KVip, vài chục KVip => đừng bảo là không cheat

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,052
173,132
Latest member
Dailysieure

Most viewed of week

Most discussed of week