Tương lai của pix

Status
Not open for further replies.
Sợ nó giống bác domrabota.com của nhà ta thôi :)
Hiện nay, số lượng member của nó lên tới vài chục triệu, cho nên càng nhiều người tham gia, càng nhiều người làm việc 1 lúc thàng PIX nó chia thời gian làm việc cũng như load hình cho member tại khu vực nước đó.Đặc biệt mấy thằng Tây ko giống như nước mình, tụi nó làm việc và ăn ngủ đàng hoàng nên ít khi thức khuya, ngủ trưa, làm việc đúng giờ nên do đó, mình mới có ca thời gian khuya làm việc được với pri 4 trở lên. Nhưng điều đặc biệt, càng nhiều người tham gia 1 thời điểm, thì server sẽ quá tải và sinh ra triệu chứng load hình chậm. Thử xem 20% out ra ko làm việc đi, chắc chắn hình sẽ load tốt trở lại. Ai cũng ham kiếm 1 ngày từ 10$ trở lên, thì 100% số người ngồi trên máy tính làm việc cùng 1 lúc thì nó chậm thì phải rồi.

---------- Post added at 10:36 AM ---------- Previous post was at 10:09 AM ----------

ôi cái tương lai của piz...mong là ad nói thật..pix đã tung hoành 3 năm rồi,mong càng ngày càng phát triển cho ae có chỗ nhờ :))

Đã 3 năm trôi qua dự án nào cũng phải có lúc ra đi, domrabota cũng vậy thôi, nhưng thằng này củ chuối bảo mật kém nhất trong các dự án mà tớ đã gặp, như cho thay đổi số WMZ, thay đổi được mật khẩu nhưng nó ko có chức năng lấy lại pass, muốn lấy lại pass contact cho nó nhưng 5-7 ngày mới được nó giải quyết cho nên muốn lấy lại tiền từ vụ này rất khó, ko có group chỉ có nước mất tiền thôi nếu tuyển member làm việc hoặc bị lộ pass.

DOMRABOTA project sẽ hết hạn vào 20/8/2011 sắp tới, trước khi hết hạn nó load rất chậm, thậm chí thời gian gần đây chẳng load được 1 hình. Thời gian cuối cùng cho việc load ảnh là 7/2010, sau đó chết dần chết mòn, kết thúc 3 năm hoạt động, nghe nói nó có link khác ví dụ như www1.domrabota.com, rabotaonline.com , v.v....
http://www.youtube.com/watch?v=vUQ-kZhhfG8 (Một thời huy hoàng làm trên domrabota, bây giờ còn đâu mà làm :( - Chỉ sưu tầm ko phải of mình gõ nhé - có lúc nó ra rất nhanh gõ ko kịp giờ tạo acc mới vào ko thấy 1 hình để gõ)
http://www.youtube.com/watch?v=G-Dh1BE8DPs&feature=BFa&list=ULNUNfBhAYPfo&index=10 (bài thực hành qlink , thực hiện bởi MR.phúc)

Thằng PIXPROFIT này ko ngoại lệ, đến khi mãn hạn, cụ thể đầu năm 2013 nó sẽ chết giống DOMRABOTA cho dù còn vài tháng hoạt động.

Last edited by a moderator:
Dạo này đói kém quá,mong là admin nhanh nhanh sửa cho a em được nhờ!
@Chủ thớt: Giỏi Eng vãi~ :D

GG dịch mấy câu ngớ ngẩn lắm. Đọc chỉ ôm bụng mà cười. Hậu quả của việc dịch sát từng chữ. Haiz

thằng pix đến tháng 7 năm sau nó mới die :)

Vất vả vật lộn với ptc ptu 1 thời gian. mới làm quen với pix tưởng tương lai sẽ sáng lạng. nghe tin này thấy bùn thiệt. hy vọng đến lúc pix ra đi ae tìm đc mảnh đất tôt khác để cạp cạp. (kolo thì mình xin thua)

Đã 3 năm trôi qua dự án nào cũng phải có lúc ra đi, domrabota cũng vậy thôi, nhưng thằng này củ chuối bảo mật kém nhất trong các dự án mà tớ đã gặp, như cho thay đổi số WMZ, thay đổi được mật khẩu nhưng nó ko có chức năng lấy lại pass, muốn lấy lại pass contact cho nó nhưng 5-7 ngày mới được nó giải quyết cho nên muốn lấy lại tiền từ vụ này rất khó, ko có group chỉ có nước mất tiền thôi nếu tuyển member làm việc hoặc bị lộ pass.

DOMRABOTA project sẽ hết hạn vào 20/8/2011 sắp tới, trước khi hết hạn nó load rất chậm, thậm chí thời gian gần đây chẳng load được 1 hình. Thời gian cuối cùng cho việc load ảnh là 7/2010, sau đó chết dần chết mòn, kết thúc 3 năm hoạt động, nghe nói nó có link khác ví dụ như www1.domrabota.com, rabotaonline.com , v.v....
http://www.youtube.com/watch?v=vUQ-kZhhfG8 (Một thời huy hoàng làm trên domrabota, bây giờ còn đâu mà làm - Chỉ sưu tầm ko phải of mình gõ nhé - có lúc nó ra rất nhanh gõ ko kịp giờ tạo acc mới vào ko thấy 1 hình để gõ)
http://www.youtube.com/watch?v=G-Dh1...AYPfo&index=10 (bài thực hành qlink , thực hiện bởi MR.phúc)

Thằng PIXPROFIT này ko ngoại lệ, đến khi mãn hạn, cụ thể đầu năm 2013 nó sẽ chết giống DOMRABOTA cho dù còn vài tháng hoạt động.

sài google mà chuẩn vậy @@!

mình thấy dạo này load khá lắm mà. pri4 hầu như làm đc 2/3 ngày vừa vào gõ load = 0 mà. Group của mình cũng pay rất đều 10h ấn oder thì 11h15 có $. Hơn 1 tuần nay rồi!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week