Tương lai của pix

Status
Not open for further replies.

trungcoi

Senior
Reactions
232
MR
0.000
Mấy hôm thấy pix chán quá không có việc để làm, ngồi buồn không biết làm gì đi hỏi Admin Pix sao dạo này nó làm ăn chán thế. Và 3 giờ sau nhận được thư trả lời của nó chẳng biết có nên tin hay không nữa: "We're already working to improve the pictures number."

Mong là thằng Admin pix nó không giống mấy pác quan chức nước ta "nói 1 đằng làm 1 nẻo" để anh em kiếm chút cháo

pác này pro tiếng anh thật...kết cái câu cuối ...

ông Admin Pix này sao kiệm lời thế nhỉ ???????

Tuy nó nói ngắn gọn nhưng được cái cũng hiểu được đôi chút. Dù sao mai cũng về quê chơi tầm nửa tháng, đến lúc ta quay lại làm việc thì tình hình chắc đã ổn định rồi:))

mong là nó ổn định cho anh em kiếm tiền uống ly nước mía giữa trời hè nóng nực :D

Nếu mà tự viết được thế thì đã ngon chắc cũng không phải thi lại cái môn tiếng anh cơ bản:m174:
haiz quá.:binhsua15:
nhưng cũng may nhờ có bác sent mail nên ae mới biết đc tin đó.:D ngày pix đêm qlink đê mấy bác

nó đang thay đổi thì phải,giống như hồi trước có chọn mèo khi gõ,thì giờ hầu như kô còn nữa

Và mình cũng đã gửi mail cho nó hôm qua
hỏi rằng pix sắp ngưng hoạt động phải ko?
nó trả lời là bạn yên tâm,pix là dự án phát triển lâu dài và ổn định
làm biếng chụp hình như chủ topic quá :D

ôi cái tương lai của piz...mong là ad nói thật..pix đã tung hoành 3 năm rồi,mong càng ngày càng phát triển cho ae có chỗ nhờ :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt

Most viewed of week

Most discussed of week