• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM tui là scam

Status
Not open for further replies.

saigon15k

Banned
Reactions
250
MR
0.000
Insuree Balance
0
ngắn gọn, xúc tích:

lý do: đánh banh.

giang hồ đang bủa vây nên phải còn mỗi cách này, đã cầm cố hết xe, đt, chỉ còn mỗi cái laptop để lại kiếm tiền trả nợ sau.

đã chốt danh sách mấy ng bị tui scam, đang cố cày cuốc để trả nợ cho mọi người. và con lấy xe về.

vì là scam nên nói thẳng luôn. nói sao thì cũng là scam thôi.

tự xử: tui là cờ hó, tui là cờ hó, tui là cờ hó, tui là cờ hó, tui là cờ hó, tui là cờ hó, tui là cờ hó............

tui là xúc vật, tui là xúc vật, tui là xúc vật, tui là xúc vật, tui là xúc vật, tui là xúc vật ............

p/s: ai muốn chửi chửi thoải mái, tui scam đủ tiền trả nợ, phải lo cái trước mắt đã.

nợ nần tui đã chốt hết danh sách roài. có tiền sẽ pm yahoo trả, hoặc trả góp từ từ.

cách cheat link và cách log acc vào vip72 xài free, đó là đúng sự thật đấy.

còn ios tui hok biết làm đâu.

:eek: ai có biết thằng đ*** kia nó đang nói gì ko

có gì hót vợi

nắng quá khùng cmnr :D

Nghi vấn là bị Hack nick :D

lý do: đánh banh.

muốn bắt banh trúng thì alo thằng nhật cường mặt mụn nó chỉ cho :D

Chưa kiểm chứng nhưng tạm banned cái đã, đi spam tùm lum hết
saigon15k banned

à, liên quan đến vụ acc eber đây mà, thấy mấy người bảo bị rút hết point thì phải

SCAM thật đấy. Có cảnh báo trước rồi :D

chắc bạn ấy cùng đường rùi :))

tự thú sẽ được hưởng sự khoan hồng!:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member