Got Paid TubeExposure Topic - Kiếm vài $ 1 ngày (Payment update)

hay

-------------------------------
đào tạo nghề bất động sản đào tạo bất động sản dao tao nghe bat dong san đào tạo bất động sản học môi giới nhà đất học môi giới bất động sản khóa học kinh doanh bất động sản khóa học bất động sản dao tao chung chi bds đào tạo chứng chỉ bất động sản chung chi moi gioi bds chứng chỉ môi giới bất động sản chung chi hanh nghe bds chứng chỉ hành nghề bất động sản hoc chung chi bat dong san chứng chỉ môi giới bất động sản đào tạo môi giới bds đào tạo môi giới bất động sản lop hoc kinh doanh bat dong san lớp học bất động sản hoc kinh doanh bds học kinh doanh bất động sản trung tam dao tao bds trung tâm đào tạo bất động sản chung chi moi gioi bat dong san chứng chỉ bất động sản hoc moi gioi bat dong san học môi giới bất động sản đào tạo bất động sản đào tạo bất động sản hoc bat dong san học bất động sản hoc bat dong san khóa học bất động sản học bất động sản lớp học bất động sản

1 ngày hơn 1$ ùi mà :">

Bạn này ko chơi thì thui nha. Mình đã đc pay ùi đấy. Lưỡng lự thì ko giàu đc đâu. 1 site ko đc đặt thêm adsense à?

Sao thêm phần spam zậy

Hì.Tớ chỉ thắc mắc thôi.Chứ VPS của tớ đang chạy ầm ầm ngày khoảng 21k :)

:D Ko chiến luôn còn đợi chờ gì nữa. Pr00f hnay đã cũ rồi sao?
Paypal của mình chưa verify mình chơi xong khi nào rút tiền mình rút về tài khoản PP của bạn rồi bạn chuyển qua cho mình dc ko . Mỗi lần mình trả bạn 0.5$ coi như là tiền mượn acc được ko ?

Paypal của mình chưa verify mình chơi xong khi nào rút tiền mình rút về tài khoản PP của bạn rồi bạn chuyển qua cho mình dc ko . Mỗi lần mình trả bạn 0.5$ coi như là tiền mượn acc được ko ?
OK, mình gửi $ trước cho mod trung gian. Chấp nhận tất cả nha. Đã trung gian hộ 2 bạn.

Cài .Net 4 rùi mà nó vẩn đòi cài 3.5 mới ghê
Gì mà cực khổ thế này. chán quá đi

chưa gì các pác đã đòi mua vps chiến, nói vps mèo miết gì đó 5$/tháng, vào xem thì lại để 5$/tuần, đúng là k biết đâu mà lường =))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back