TuanVNN - ductuanmmo SCAM

Status
Not open for further replies.
Nói gì thì nói, nhưng trước nhất thì chia buồn vs bạn thread nhé

Ây , cái này có trong lúc giao dịch em có nói nhá , em đã bảo là không chịu thử thì em sẽ hold tiền nó chấp nhận , không hề keylog hay gì hết giờ lại quay ra cắn là sao , còn việc 50k sẽ có , tiền của nó thì vẫn còn , giờ lại quay sang kêu bắt thử , không biết nhục là gì à ? Chẳng lẻ 1 vài đồng lẻ mà cũng scam sao? hôm nọ còn bị scam 30$ đây còn chưa tiếc

Ặc nhận tiền của người ta xong ăn nói hai ba lời lại không chịu trả scam chính hiệu lại còm dám lên dây mà cãi chày cãi cối.bạn bị hại cố gắng chụp cái log chat post lên đây để mod ban cái tên scam đi thôi.

Ây , cái này có trong lúc giao dịch em có nói nhá , em đã bảo là không chịu thử thì em sẽ hold tiền nó chấp nhận , không hề keylog hay gì hết giờ lại quay ra cắn là sao , còn việc 50k sẽ có , tiền của nó thì vẫn còn , giờ lại quay sang kêu bắt thử , không biết nhục là gì à ? Chẳng lẻ 1 vài đồng lẻ mà cũng scam sao? hôm nọ còn bị scam 30$ đây còn chưa tiếc

Nói gì thì nói :|
1. Trả tiền lại cho người ta
2. Đừng xuất hiện trong 4rum nữa :|

Đã nhận tiền mà không chuyển LR .. Chả khác nào nuốt lời r ép ng ta cả :|
Đọc kĩ hết log chat rồi đây :| ..
Mới nhỏ làm ơn biết giữ lòng tôn trọng cái đi chú

Ặc nhận tiền của người ta xong ăn nói hai ba lời lại không chịu trả scam chính hiệu lại còm dám lên dây mà cãi chày cãi cối.bạn bị hại cố gắng chụp cái log chat post lên đây để mod ban cái tên scam đi thôi.
Bạn không biết thì đừng có cãi cố cho nó , không tin thì thôi , vài 3 đồng lẻ , trước khi giao dịch , buổi sáng đã thỏa thuận rồi , bạn không biết thì đừng có nói cố nhá , nếu giờ nó mà không phủ nhận trước khi giao dịch mình có nói thì mình sẽ trả , chứ cái loại nhận lởi rồi mà không làm rồi lên đây report thì là con gì ???

Nói gì thì nói :|
1. Trả tiền lại cho người ta
2. Đừng xuất hiện trong 4rum nữa :|

Đã nhận tiền mà không chuyển LR .. Chả khác nào nuốt lời r ép ng ta cả :|
Đọc kĩ hết log chat rồi đây :| ..
Mới nhỏ làm ơn biết giữ lòng tôn trọng cái đi chú

Em không biết nói gì , nhưng buổi sáng hôm đó em đã thỏa thuận với nó , đây chỉ là log chat lúc trước giao dịch. Với lại là mod mà cách ăn nói kiểu đó thì bảo chi mà mem chịu nghe , phải làm rỏ trắng đen chứ mod , em mà scam rồi thì còn lên đây làm xàm làm gì chứ , ai bảo nó nói mà không làm

Last edited by a moderator:
Muốn chứng minh trong sạch post log chat lên đi. Không thể tin nổi có chuyện ex lr va pz kèm thử phần mềm . Ặc làm cái chuyện như mậu dịch quốc doanh trươc nhửng năm 1980 ấy nhỉ bán bia kèm lạc hài vãi chưởng

oài chắc thằng bé này chém gió rùi :(
May quá . Nhờ có thớt này ta mới mò ra thớt 1 tỉ kia . Sao bẩu thằng bé đó bán cho cậu 1 tỉ , 2 ngày nữa sẽ gặp mặt . Thế kết quả có gặp mặt giao dịch không thế .

phải làm rỏ trắng đen chứ mod , em mà scam rồi thì còn lên đây làm xàm làm gì chứ , ai bảo nó nói mà không làm
log chat đã ghi rõ là
3:21:13 PM ductuanmmo: hù dùng mãi mà không được
3:21:20 PM ductuanmmo: thôi trả cho bạn nè
3:21:28 PM ductuanmmo: mình không scam đâu mà lo
3:26:27 PM ductuanmmo: xog rồi bạn ơi
3:26:31 PM ductuanmmo: vào test đi
thế đã nói đã trả tiền sao bên kia chưa nhận dc tiền hả cha nội .k scam thì là gì ^:)^

Em không biết nói gì , nhưng buổi sáng hôm đó em đã thỏa thuận với nó , đây chỉ là log chat lúc trước giao dịch. Với lại là mod mà cách ăn nói kiểu đó thì bảo chi mà mem chịu nghe , phải làm rỏ trắng đen chứ mod , em mà scam rồi thì còn lên đây làm xàm làm gì chứ , ai bảo nó nói mà không làm

có thì cứ up log chat lên cho mọi người cùng xem

Định hack tk LR của thớt nên kiu sài phần mềm của y đưa đó :binhsua51:Có admin 4rum khuyên dùng :)) Ko bik admin 4rum nào khuyên dùng thế ko bik....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,003
173,068
Latest member
laitathieu88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week