tư vấn vực dậy cái kênh cho e với.

Reactions
212
MR
0.301
Insuree Balance
0
tình hình là cái kênh e mấy tháng trước đang ngon có tháng lên dỉnh 1.5k usd . hiện tại đk gần 30k sub. hơn 17tr view. mà giờ tèo rồi các bác. bùn vãi. kênh tụt view thảm khốc. tháng giờ còn 100 $. các cao nhân nào có kinh nghiêm chỉ giáo, có nên đổi chủ đề, bán kênh đi làm kênh ms, hay là cứ tiếp tục sản xuất video rồi up lên đợi thời kỳ huy hoàng khác ạ.

Chủ đề bác làm là gì? Phải xem có phải chủ đề kiểu trào lưu ko? :(
trào lưu thì ko bác. vì e thấy mấy canh khác vẫn ngon mà của e lai tụt. thế ms cay bác ạ

có thể chủ đề hết hot rồi
cái chủ đề này thì nó vẫn bình thường. ko phải là chủ đề hót. mà cpm thấp quá. bây h ngày còn 30k view mà đk 5$. e mn tự tử quá

mấy cậu cho hỏi có nên tạo 2 kênh 1 nick ko

có thể bị chết lây ko nhỉ :/ như chung nick kênh phụ chết kéo kênh chính chết theo
nếu content thì ko nên nha bác. chơi 1 kênh thôi. còn reup thì 2 đi, 1 gmail 2 nick liên kết 1 GA là ngon, chết đỡ lây lan làm lại khỏe

mấy bác chơi videos gì mà ngon vậy? xin ref với đc ko?

bác y chang mình. Nhưng mình ở đầu tháng 9. Add facebook mình anh em trao đổi nhé.

nếu content thì ko nên nha bác. chơi 1 kênh thôi. còn reup thì 2 đi, 1 gmail 2 nick liên kết 1 GA là ngon, chết đỡ lây lan làm lại khỏe
cảm ơn bạn mình tạo 2 nick rồi cho chắc ăn :v

2 nick mà chung 1 sim có chết lấy dc ko nhỉ nghe nói là có thì phải

Last edited:
cảm ơn bạn mình tạo 2 nick rồi cho chắc ăn :v

2 nick mà chung 1 sim có chết lấy dc ko nhỉ nghe nói là có thì phải
muốn chắc ăn thì 1 gmail 1 nick, chứ 2 nick vui lên cũng đi, tiếc gì cái gmail. Chết trùm thì 1 nick 1 gamil không bao giờ xảy ra. chứ 2 thì đầy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,789
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom