Tư vấn về Fund tiền từ ngân hàng vào Paypal

Dep tiền vào visa ACB , cf card rồi pay thôi , inter không funds trược tiếp lên balance được nhé bạn.

Dep tiền vào visa ACB , cf card rồi pay thôi , inter không funds trược tiếp lên balance được nhé bạn.
add card rồi fund trực tiếp từ card của mình vào PP bên bán phải không bạn !

Theo mình biết thì khi bạn mua hàng thanh toán qua paypal nếu tài khoản bạn không đủ tiền paypal sẽ funds từ thẻ visa của bạn, ko mất phí nhưng rate khá là chát hơn 22k đổi lấy 1$

Nạp đủ tiền vào visa ACB, lấy visa đó veri PP, sau đó muốn mua món hàng nào đó, nếu ko đủ tiền trong tài khoản PP của cậu, nó sẽ bị charge tiền từ Visa ACB vào.
ví dụ: PP cậu có 2$, mua món hàng 30$, thì thiếu 28$, PP tự lấy tiền trong Visa ACB bù vào:D Nhớ nạp vửa đủ thôi, lâu lâu mạng điên nó charge X2 cái khổ.
Rate = rate USD ngân hàng x 1.05%

Chào mọi người !
Mình có tính mua ít đồ của Intel ( Bán cho nhân viên ) nhưng họ sell trên shop (USA dùng mạng nội bộ intel )yêu cầu mình phải older rồi ship bên US về Thanh toán qua paypal .Bây giờ mình không đủ paypal để older mình muốn fund từ bank lên để mua . Mình có chỉ có thẻ visa prepaid của ACB .Vậy mình có thể fund trực tiếp từ thể ACB đó không hay phải mở 1 tài khoản nữa và phí fund tiền là bao nhiêu tỉ giá như thế nào ! Mong mọi người giải đáp giúp ! Thank!

chú ý ví dụ bạn mua món 1k$ thì nạp tầm 23~24 triệu vào thẻ thôi nhé, nạp nhiều quá nhỡ bị hack thẻ lộ thông tin thẻ là mất tiền còn dư trong thẻ đó, mình từng bị mất oan 10 triệu kiểu đó rồi, ra bank kiện mà ko đòi lại dc

Bạn mua 50$ thì fund vào thẻ rate khoảng 22.1k thêm cái phí sử đổi tiền từ vnd- $ nữa thêm vài chục k nữa( cái này hình như ACB hay tính', biết có phải không)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,477
Latest member
phamlaosu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom