Tư Vấn Mua Điều Hoà

Daikin và Pana mà dùng thớt nhé, cố được thêm tí thì Inverter không cố đc thì cũng chả sao cả. Tiết kiệm điện 1 mùa hè được vài ba trăm k thì cũng chênh nhau 1 2tr tiền máy rồi.

Bạn làm bảo vệ trực đêm ở hội trường à?
:Dphòng ngủ kết hợp với làm việc của 2 vc luôn nên nó hơi rộng xíu

:Dphòng ngủ kết hợp với làm việc của 2 vc luôn nên nó hơi rộng xíu
thế chơi hẳn quả ĐH âm trần đi cậu, vừa đẹp lại vừa lịch sự. Không thì ĐH cây cũng được, phòng cỡ này chắc ít nhất cũng phải 36000 :oops:

Cảm ơn các bác nhiều ! E sẽ gom thêm ít lúa quất con inverter 10 củ của Daikin. :D
Bọn ss quảng cáo hay vãi...

Anh em bà con muốn mua gì thì lên mmo4me đăng topic tư vấn nhé, sẽ có đc câu trả lời nhanh gọn lẹ và chính xác nhất, tốt nhất từ các pro. :D

p/s: bác @loihen1987 troll ae ấy mà, khoe phòng ngủ 60m2 trong căn penhouse triệu đô rồi.kkkkk :p

Last edited:
Cảm ơn các bác nhiều ! E sẽ gom thêm ít lúa quất con inverter 10 củ của Daikin. :D

p/s: bác @loihen1987 troll ae ấy mà, khoe phòng ngủ 60m2 trong căn penhouse triệu đô rồi.kkkkk :p
nhà mình vùng nông thôn mà cậu, đâu phải thành phố đâu mà troll. hix

nhà mình vùng nông thôn mà cậu, đâu phải thành phố đâu mà troll. hix
ở nông thôn thích, thoáng mát, đất đai rộng rãi, bon chen ở mấy tp lớn khổ ** vậy mà ngta cứ bu vào nhỉ, ôi cơm áo gạo tiền...

ở nông thôn thích, thoáng mát, đất đai rộng rãi, bon chen ở mấy tp lớn khổ ** vậy mà ngta cứ bu vào nhỉ, ôi cơm áo gạo tiền...
cả quả đồi rộng 5ha mới có 300tr cậu ơi. chứ tp phải cả tỉ mới có tí đất mấy chục m2

Mua cái điều hoà tầm 5-6 củ là ngon. Phòng thread cũng bé

Nhf mình lắp mấy cái daikin inver mà thấy ko ưng lắm
Nó ko hợp giới trẻ vì làm lạnh hơi lâu nhưng tốt cho sức khoẻ , ko bị cảm cúm do lạnh sâu , ko bị khô da

Nhưng trẻ cứ điều hoà mát mà táng , dạiin hợp nhà có người lớn tuổi và trẻ em thôi

Phòng khách và phòng phụ lắp mấy cái sharp 9000 thường mà làm mát nhanh , ngủ thích với những ngày nóng như thiêu đốt thế này

Inverter mình thấy cungz tốn điện lắm , đc cái củ lạnh đỡ ồn

cùi bắp vậy à bác :confused:
Thì mấy thằng cháu làm bên điện lạnh nó rỉ tai như thế mà, còn vụ inverter thì nó cũng khuyên là nếu dùng máy lạnh gần như 24/24 thì nên dùng, chứ như gđ đi làm suốt tối về cần tý hơi lạnh thì không nên tốn tiền thêm vì không tiết kiệm được mấy....

Bác Trym Cánh Cụt nói phải lý đấy, Inverter chỉ phù hợp với những gia đình hoặc nơi công sở thường xuyên sử dụng điều hoà 24/24 giờ thôi. Nếu bác có điều kiện mình nghĩ bác nên sắm con Mitsubishi là tốt nhất, tuy giá hơi đắt so với mặt bằng chung nhưng công nghệ thì khỏi chê, nhất là cái gì mắt thần gì đó trên máy có khả năng nhận biết phòng có người hay không để tự điều chỉnh nhiệt độ vs năng suất sao cho phù hợp. Bác coi thử bài này https://mitsubishi-electric.vn/sotay/dieu-hoa-mitsubishi-electric-su-lua-chon-hop-ly-67.htm rồi hẵn quyết định ;);) Chúc bác tìm đc sản phẩm ưng ý.

cứ 9000 BTU Daikin inverter thì thoải mái bạn ạ.

Trong các dòng điều hoà mình đang dùng thì daikin chạy bao năm nay chẳng phải bảo hành bảo dưỡng gì

Daikin Inverter đi, bao bền.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back