Suggest Tư vấn đầu tư , các nhà đầu tư cho xin chút í kiến

buitrungnhan

Senior
Reactions
135
MR
0.000
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là em làm capt cũng có dư chút ít , muốn đầu tư 50 ~ 100 $ để kiếm 1 2 $ 1 ngày cải thiện thêm thu nhập từ capt , có bác nào cho xin í kiến và kinh nghiệm với nhé :D
theo quan điểm của em thì cái nào càng mạo hiểm thì tỉ lệ thất bại càng lớn theo đó tỉ lệ kiếm được tiền nếu thành công càng cao . Em mong muốn có một sự đầu tư mang tính có thể chấp nhập sự ổn định và rủi ro không quá cao :D mong các Pro có thể hướng dẫn ^^! ( tỉ lệ thất bại ở mức 20 30 % và lợi nhuận thấp có thể chấp nhận dc )
Sẽ trích nửa tháng đầu tiên nếu kiếm dc tiền để hậu tạ chư vị ^^

Upvote 0
:oops: học là offers fanbox từ đó $ đầu tư vào cũng 1 ngày dc 5$ quá sau 3 tháng rút dc tháng đầu tiên

PTC thì mình nghĩ thớt nên bỏ

PTU : cũng lâu với kiếm lại được tiền

Hyip thì theo mình tham khảo ở các anh đi trước nhiều vốn đep vào các sites 10$ có hơn đánh hơn :rolleyes: ko sợ sites này scam sites nuôi sites

theo mình nghĩ thì :oops: bỏ $ ra học reg VPS .... rồi chiến PTP

Lưu ý : mình chưa pro giống các thánh khác :D

Upvote 0
:oops: học là offers fanbox từ đó $ đầu tư vào cũng 1 ngày dc 5$ quá sau 3 tháng rút dc tháng đầu tiên

PTC thì mình nghĩ thớt nên bỏ

PTU : cũng lâu với kiếm lại được tiền

Hyip thì theo mình tham khảo ở các anh đi trước nhiều vốn đep vào các sites 10$ có hơn đánh hơn :rolleyes: ko sợ sites này scam sites nuôi sites

theo mình nghĩ thì :oops: bỏ $ ra học reg VPS .... rồi chiến PTP

Lưu ý : mình chưa pro giống các thánh khác :D
như mình nói bên trên đó :D tại mình đang capt nên có thể bỏ vốn đầu tư thu lãi và chịu một khả năng rủi ro nhất định có thể chấp nhận thôi ^^ chớ còn bỏ thời gian dài để kiếm dc tiền nữa thôi ^^ tại đang capt rồi

Upvote 0
Upvote 0
chơi site nga đi bạn

Upvote 0
Chơi PTC vẫn kiếm ăn nhiều nhất nếu biết chơi..
mình có 1 site EXCELLENT 5 ngày về 90$, 1 site PTCSOLUTION 5 ngày về 30$, 1 site NERDBUX 7 ngày về 21$, 1 site TAPBUX 2.5$ mỗi ngày, ..và còn nhiều site mỗi ngày 1$
Mai có proof mới sẽ post lên cho a e tham khảo
Bạn qua BOX PTC kiếm pro nào học sẽ kiếm dc nhiều mà không có cực
Mình cũng chỉ nhờ thằng bạn chỉ lại nên chỉ biết chơi chứ hok biết chỉ ngta sao

Last edited:
Upvote 0
sự ổn định khi bỏ tiền vào của cái này ok ko bác , và thời gian bỏ ra có nhiều k nhỉ ?
2 site này đầu tư sớm để giảm thiểu tối đa rủi ro..time bỏ ra thì 5p 1 site là vô tư

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,880
Latest member
toando
Back
Top Bottom