[Tư vấn] Cách tự giới thiệu bản thân HÀI HƯỚC

mmoer2010

Banned
Reactions
13
MR
0.000
Như tít ạ, nhờ các thánh tư vấn giúp em cách giới thiệu cá nhân độc đáo, hài hài cho 1 buổi trình diễn tán gái

Mình yêu màu tím. thích màu hồng. Là người đơn giản. Gét sự giả dối.
Là fan của Sơn Tùng. :p

Mình tên My. Bạn bè hay gọi mình là Khởi My. Vì mình hát hay và dễ thương như cô ấy :3

Mình đến từ sao hoả. Hôm qua mình mới tới trái đất. Thấy số điện thoại của cậu dán trên cột điện. Nên gọi thử. Cho mình làm quen nhé :3

Mình đến từ sao hoả. Hôm qua mình mới tới trái đất. Thấy số điện thoại của cậu dán trên cột điện. Nên gọi thử. Cho mình làm quen nhé :3
số điện thoại dán trên cột điện thì nếu không phải dân bất động sản thì nhất định là khoan cắt bê tông hoặc hút bể phốt rồi :D:D

số điện thoại dán trên cột điện thì nếu không phải dân bất động sản thì nhất định là khoan cắt bê tông hoặc hút bể phốt rồi :D:D
thì zậy nó mới zui chứ :p

mình tên là gà sống thì rất bê tha thỉnh thoảng có buông thả thích giải quyết mọi thứ ổn thỏa. cuộc sống thì thong thả nên không hay vất vả. đặc biệt không ăn chả bạn mà không thích mình là mình cho ăn vả. tán gái thì cợt nhả may ra nó dính bả không thì về fa, :D:D:D:D:D

Xin chào... !
Mình tên là Cá Chà Bặc, 23 tuổi, cao 1.70m, nặng 62 kg còn độc thân. Thành đạt, đẹp trai, khỏe mạnh, thông minh, sở hữu hai xe BMW, hai thuyền buồm, hai biệt thự ở Q2, ba nhà mặt tiền khu trung tâm. Không mua. Không bán. Cũng ko cần tìm bạn gái. Chỉ muốn khoe vậy thôi.

Xin chào các bạn mình tên Tú bạn bè thường gọi là " điệp liên tú", mình đến từ trái đất. Năm nay 23 tuổi tính tình vui vẻ hòa đồng thik các bạn nữ cup S và đồ ren, ngày trước mình tính đi tu mà nhà chùa không nhận nên giờ mình mới có mặt ở đây để giới thiệu với các bạn về mình. mình mong được kết bạn với tất cả mọi người đặc biệt là các bạn nữ chưa có NY. "ni hảo xẻn xẻn rẽn ma"

nói chung không có khiếu thì đừng nên cố làm gì, kẻo lại thành trò lố đấy..cứ tự nhiên nhất mà giới thiệu thôi. Gái nó thích là nó thích, chứ giả vờ được cả đời không? =))

Xin chào các bạn mình tên Tú bạn bè thường gọi là " điệp liên tú", mình đến từ trái đất. Năm nay 23 tuổi tính tình vui vẻ hòa đồng thik các bạn nữ cup S và đồ ren, ngày trước mình tính đi tu mà nhà chùa không nhận nên giờ mình mới có mặt ở đây để giới thiệu với các bạn về mình. mình mong được kết bạn với tất cả mọi người đặc biệt là các bạn nữ chưa có NY. "ni hảo xẻn xẻn rẽn ma"

Đù, mình tên Tú :))

thời nào r còn trò giới thiệu bản thân thế, như phỏng vấn xin việc ấy nhỉ. như thag Lê Thẩm Du nói cứ bay vào hốt trc rồi tính sau

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom