Suggest Tư vấn các thắc mắc liên quan đến paypal vn

Status
Not open for further replies.
cái này do bạn up file rồi nên khó xử lắm
thà bạn chưa làm gì mình contact với PP bảo chỉ là giao dịch bạn bè người thân send cho nhau chứ ko phải giao dịch mua bán hàng hóa gì cả
pp gửi 1 mail xác nhận với bên kia và bên kia confirm xong phát là acc bạn dc thả thôi
giờ bạn lỡ up rồi thì ca này tớ ko giúp dc :)
và lưu ý sau khi nhận tiền thì các bạn ko nên send đi luôn or rút bank mà phải để ít nhất là 24h rồi mới thao tác send $ hay rút bank thì tùy nhé . nếu làm luôn thì hay dính cái lỗi limit đó lắm
Hic mình ko biết vụ này, do dính lần đầu nên vội vàng chứng minh luôn mong đc thả sớm.
Giờ mình muốn hỏi là mình nghĩ mình đã chứng minh đủ thông tin rồi thì tại sao họ vẫn chưa nói gì? Tính đến giờ đã là 2 ngày từ khi mấy thằng buyers xác nhận. Và sao nghe giọng các pro thì có vẻ như mình có nguy cơ tạch khá cao :v

Hic mình ko biết vụ này, do dính lần đầu nên vội vàng chứng minh luôn mong đc thả sớm.
Giờ mình muốn hỏi là mình nghĩ mình đã chứng minh đủ thông tin rồi thì tại sao họ vẫn chưa nói gì? Tính đến giờ đã là 2 ngày từ khi mấy thằng buyers xác nhận. Và sao nghe giọng các pro thì có vẻ như mình có nguy cơ tạch khá cao :v
tạch đến 99% vì proof của cậu ko đủ thuyết phục với PP :)
mail cho PP thì rất lâu
call thẳng cho nó check và hỏi xem nó yêu cầu những gì nữa ko để mà xử lý

Nếu bạn thật sự có năng lực mình rất ủng hộ bạn và những topic tương tự. Cái gì giúp được thì giúp, ra tiền thì trade, tạo thế cạnh tranh cho forum phát triển hơn.

Nhân đây mình xin hỏi một câu thôi: :)
Lần nào withdraw Bank về Sacombank đều bị bòn rút thêm từ 64k - 66k, cho mình hỏi có bank nào không thu phí ? Và nếu Bank nào cũng thu thì ít nhất là ?

Nếu bạn thật sự có năng lực mình rất ủng hộ bạn và những topic tương tự. Cái gì giúp được thì giúp, ra tiền thì trade, tạo thế cạnh tranh cho forum phát triển hơn.

Nhân đây mình xin hỏi một câu thôi: :)
Lần nào withdraw Bank về Sacombank đều bị bòn rút thêm từ 64k - 66k, cho mình hỏi có bank nào không thu phí ? Và nếu Bank nào cũng thu thì ít nhất là ?
bank nào cũng thu phí cả cậu à :) trước nó hay thu là 62k đó

Cho mình hỏi với ạ
Từ pp rút về Bank Agribank (Thông tin khớp) thì Tiền có về k? và trong mấy ngày vậy ạ
tiền về nhé
bank này hơi lâu tầm 5-7 ngày
nhưng cậu ko nên dùng bank này rút nhé vì nó hỗ trợ pp ko dc tốt lắm
ưu tiên số 1 là ACB VCB vì rút tiền rất nhanh tránh cái thằng sacom và agribank ra là được

em muốn hỏi anh xíu là, chỗ em ở chỉ có mỗi cái agribank vs BIDV, em định làm cái thẻ visa của BIDV, nhưng không biết thẻ của BIDV có ver đc paypal không ạ, :p

em muốn hỏi anh xíu là, chỗ em ở chỉ có mỗi cái agribank vs BIDV, em định làm cái thẻ visa của BIDV, nhưng không biết thẻ của BIDV có ver đc paypal không ạ, :p

BIDV rút paypal cũng ok
mà thực ra để veri PP các bạn có thể dùng vísa ảo mà
veri mất đúng 1 phút là xong mất 80-90k mua cái visa ảo mà veri thôi . mình thấy nhanh gọn và rất tiện lợi

Thớt cho hỏi mình có 2 cái paypal. Tất nhiên info khác nhau. Mình muốn hỏi là khi mình đăng nhập vào pay pal. Tất nhiên là mình đăng nhập thời điểm 2 acc khác nhau, sử dụng trình duyệt khác nhau, 2 máy tính khác nhau. nhưng IP vẫn chung 1 IP Thì có sao ko thớt. Đọc trên này thấy a em bảo phải reset cái modem, nhưng mình thấy ko tiện lắm. Theo thớt thì nên làm gì ạ để ko bị ăn mít.

Thớt cho hỏi mình có 2 cái paypal. Tất nhiên info khác nhau. Mình muốn hỏi là khi mình đăng nhập vào pay pal. Tất nhiên là mình đăng nhập thời điểm 2 acc khác nhau, sử dụng trình duyệt khác nhau, 2 máy tính khác nhau. nhưng IP vẫn chung 1 IP Thì có sao ko thớt. Đọc trên này thấy a em bảo phải reset cái modem, nhưng mình thấy ko tiện lắm. Theo thớt thì nên làm gì ạ để ko bị ăn mít.
PP vẫn cho phép cậu login như thế đc mà
nhưng hạn chế cùng 1 ip mà cậu send tiền qua về cho nhau giữa 2 acc :)

PP vẫn cho phép cậu login như thế đc mà
nhưng hạn chế cùng 1 ip mà cậu send tiền qua về cho nhau giữa 2 acc :)
Thanks thớt rất nhiều. Thắc măc bấy lâu. toàn phải đi reset modem vì sợ ăn mít

Thanks thớt rất nhiều. Thắc măc bấy lâu. toàn phải đi reset modem vì sợ ăn mít
chứ nếu thế thì người ta ở chung khu tập thể or chung cư chung 1 cột wifi or xóm trọ or làm cùng cơ quan chung 1 ip thì ko dc dùng PP à hehe
chỉ hạn chế giao dịch qua về giữa các tk chung ip thôi
mà 2 thôi nhé đừng lạm dụng quá nhiều tk chung 1 ip
koi limit dây chuyền đó :D

https://mmo4me.com/threads/paypal-yeu-cau-cung-cap-thong-tin.248996/
Bạn coi dùm mình link trên với - nó đang yêu cầu gửi thông tin. Web mình thì làm upload graphic. Chắc là dính DCMA, giờ không biết trả lời thế nào để không bị limited, mình thường nhận tiền = cách member gửi mail mình rùi mình gửi link donate cho member donate vào.

https://mmo4me.com/threads/paypal-yeu-cau-cung-cap-thong-tin.248996/
Bạn coi dùm mình link trên với - nó đang yêu cầu gửi thông tin. Web mình thì làm upload graphic. Chắc là dính DCMA, giờ không biết trả lời thế nào để không bị limited, mình thường nhận tiền = cách member gửi mail mình rùi mình gửi link donate cho member donate vào.
hình như hình thức kinh doanh của bạn đang là trái phép với rule của pp , trường hợp của bạn khó mà qua rồi
call trực tiếp pp nói cho nó hiểu nếu nó ko hiểu thì koi như ko có cơ hội :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week