Request Tư vấn 3G về quê ăn tết!

themen99

Legendary
Verified
Reactions
2,888
MR
1.183
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Tình hình là về quê ăn tết.! Đã tậu 1 em 3G TLC X230E 7.2 đa mạng!
Nhưng chưa dự tính sẽ xài mạng nào? Hiện ai đang xài 3g thì vào vớt cái comment cái!
Lúc trước có xài gói 1GB/1 day = 3k của vina thấy cũng max speed ấy, nhưng 1GB 1 day thì quá ít, với lại gói đó nghe đồn bị hủy rồi!
Giờ không biết cái gói MIMAX của VTEO - MOBI - VINA còn ăn uống gì được nữa không?

cũng đang đầu về vấn đề này đây . mà về quê sóng 3g chập trờn bỏ mợ . đi ra quán net ngồi cho nhanh :D

Upvote 0
Vinaphone.
Gói D1 của Vina lên giá 5k/ngày rồi. Vẫn xài được đến 24/1.

Upvote 0
Hôm qua có bác nào đăng dịch vụ, 50k/1 tháng gia hạn rồi dụng tẹt ga mà bác. Ko bị bóp băng thông xuống 2g cả 3 mạng kìa bác :)

Upvote 0
mình thì đang dùng sim vina. sim này lúc trước mình mua 220k. có 5GB sẵn. tổng tài khoản nghe gọi 225k. mỗi tháng cộng 1GB và 40k nghe gọi trong 24 tháng. chắc loại sim này giờ cũng hết rồi. nếu còn thì GB cộng dồn cũng lên đến 8GB trở lên và giá kít cũng cao. gói D1 hiện nay 5k/ngày. hay là chủ thớt mua sim vina 3g có sẵn 12GB và 280k trong tk ấy. kết hợp với gói D1 hằng ngày thì chủ thớt ko sợ thiếu DATA.

Last edited:
Upvote 0
Upvote 0
Dung 3g vina goi 70 vao ngon lành á
Kết hộp mua cai router wifi buffalo ở đucquangshop phát wifi
Dùg ngon làh mua chi usb 3g

Upvote 0
Dùng mạng nào tốt thì chỉ có trực tiếp ở quê bạn mới biết chính xác dc, chứ đâu có nghĩa là mạng này tốt thì về quê bạn cũng sẽ tốt đâu.

Upvote 0
Dùng gói D1 Vina 5k/1gb/1 day. Tốc độ khá ổn.
Mỗi tội chống chỉ định với a e vào xvideos. Mình đã thử và ko xem đc :))

Upvote 0
Dùng mạng nào tốt thì chỉ có trực tiếp ở quê bạn mới biết chính xác dc, chứ đâu có nghĩa là mạng này tốt thì về quê bạn cũng sẽ tốt đâu.
ngày xưa lúc còn dùng mimax thì VT chạy ngon lành cành đào.
Hôm tháng rồi test D1 vina cũng max speed ---> vùng mình ở 3g khá ổn ? giờ chỉ tìm gói cước nào ngon là thông thôi

Upvote 0
trụ Vịt teo :v Mà nghe gói VT ko có đâm chọt như ngày xưa được

mấy ông cứ hack mạng 3G hoài riết nó hết bandwith băng thông ??? lag cả mạng viettel thì sao

có hack internet cũng phải nghĩ người khác chứ

Last edited:
Upvote 0
dùng cái minmax xong kiếm con điện thoại android phát wifi, dùng thoải mái cả tháng @@

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week