TỰ sỰ 1 scamer...!

Status
Not open for further replies.
ngồi đọc thấy scam mà cũng tốn chữ nhờ .

Dài quá hoa cả mắt . Văn chắc cũng> 9 phẩy =)). Nói chung là k có j` hot cả . topic này lập ra để ha oai thôi

:binhsua121: nhiều chữ wa' đọc mỏi mắt
chúc chủ thớt sau này bị ăn hành lại

hihi Ngố cũng được , Ngu cũng được nhưng sống ko thẹn lương tâm và được mọi người thương là mừng rùi của mất từ từ tìm lại , chứ mất bạn bè khó tìm lại dc lắm ....... hihi tuy đây là thế giới ảo ko ai bit ai hết nhưng Rùa luôn quý tất cả !!!

bạn rùa ơi, cho tớ cái nick yahoo của bạn nhé, câu này bạn nói hay quá, rất giống quan niệm sống của tớ, hèn gì tớ và bạn bị lừa nhiều nhất
Nói thật, tiền tớ bị lừa, tớ định mua 1 cái máy đo đường trong máu cho mẹ (mẹ tớ đang bị tiểu đường, tớ giành dụm mãi mà chưa đủ, thế mà....) thôi kệ, của mẩt rồi sẽ từ từ tìm lại, miễn tớ cố gắng rồi cũng sẽ giành dụm được.

bạn rùa ơi, cho tớ cái nick yahoo của bạn nhé, câu này bạn nói hay quá, rất giống quan niệm sống của tớ, hèn gì tớ và bạn bị lừa nhiều nhất
Nói thật, tiền tớ bị lừa, tớ định mua 1 cái máy đo đường trong máu cho mẹ (mẹ tớ đang bị tiểu đường, tớ giành dụm mãi mà chưa đủ, thế mà....) thôi kệ, của mẩt rồi sẽ từ từ tìm lại, miễn tớ cố gắng rồi cũng sẽ giành dụm được.
xin chia buồn vs bạn và cả bác Rùa. m cũng ko biết mấy cái loại hình này lắm, nhưng may mắn là chưa bị ai scam bao giờ.
Lần sau nhớ tỉnh táo hơn nhé.

Đồng cảnh ngộ này. tuần trước mất một khoản.

vipscam1 trã $ cho ng` ta mua cái máy đo đường trong máu cho mẹ đi , giờ ng` ta thành ra thế này vui ko :) , sống có đức tí đi , nói suông cũng ko đc gì đâu :)

scam thì 10 thằng hết 9 thằng ko biết quay đầu rồi ko biết bạn có phải là người thứ 10 ko nhỉ

Đọc đi đọc lại cái bài này tôi thấy dường như chủ topic đang khoe tài hơn là hối hận đó.nếu một con người hối hận ng ta sẽ dũng cảm lấy nick chính của mình ra xin lỗi trước những người bị lừa.Đằng này dùng 1 clone nĩk thế này không hay cho lắm.Chủ thớt còn nói thằng đi cam bi ngu nựa chứ không thấy sự hối hận của bạn ở đây thì phải .Tui hỏi 1 câu nha nếu ban dùng nick này hối hận nhug nick chính của bạn thì làm khác thì sao ai bit dc?

Còn khoe tài là chưa thể quay đầu được.

Oh, mình đọc cái này cũng giống như là khoe hơn là quay đầu. Giống như là đem bạn Rùa ra để chứng minh mình tài giỏi ấy. Viết chính tả fake, updated.... cũng sai tè le, thì mình nghĩ bạn nên bổ sung gấp trình tiếng Anh cho theo kịp trình IT của bạn nhé ^^. Dù sao nếu bạn có ý tốt thì cũng nên hoan nghênh. Đừng lại lợi dụng lòng tin ng khác lần nữa. Tiền mất có thể kiếm lại gấp 10, nhưng lòng tin mất thì bỏ ra 100 lần lấy lại còn khó. Mong bạn suy nghĩ chính chắn hơn.

Khoe tài hả bạn. Scam thì cũng chỉ là scam còn bày đặt. Trình của bạn dc bn mà bạn làm ghê quá làm mình run :binhsua119:

Khổ bạn,đấy tên scamer hẳn là muốn quay đầu thì đền bù cho bác rùa đi,vì nếu thực tâm thì sẽ hết mình,cứ thích nói dóc mà ko làm gì
và cảm ơn bác rùa,có bác newbie dược nhờ

tui biết thớt là ai . tui đã bị thớt scam .ko nhiều nhưng cảm thấy bực mình . bạn thớt có hiểu đựoc tâm trạng của người bị scam không nếu bạn thật sự tài giỏi hãy làm việc có ích nhé !

tui biết thớt là ai . tui đã bị thớt scam .ko nhiều nhưng cảm thấy bực mình . bạn thớt có hiểu đựoc tâm trạng của người bị scam không nếu bạn thật sự tài giỏi hãy làm việc có ích nhé !

Nói rõ hơn đi bạn....

thằng scam nó lên đây khoe tài chứ làm gì có chuyện hối lỗi hả bạn

- Giang sơn dễ đổi, bản tính khó dời :binhsua123:

bạn có quay đầu không là chuyện của bạn,không nên lên đây khoe tài đâu bạn.
Nếu bạn quay đầu thì quá tốt,ít nhất để lại cái đức cho đời sau và để sau này khi đã già đi,bạn nghĩ lại về cuộc đời của mình thì không phải thấy xấu hổ với lương tâm.

khoe khoang là chính chứ nếu có ý định quay đầu thì cũng đâu cần phải lập cái theat chữ dài lê thê mà đến 99% là nói về talent của mình thế này... ghét nhất mấy thể loại này... cứ nghĩ mình tài giỏi nói gì ai cung nghe... có ra đời sống thì cũng ko khá hơn được đâu... :binhsua144:
ở đời mà ko biết mình là ai ko biết khiêm tốn thì chỉ là loại vứt đi thôi... ếch ngồi đáy giếng ah...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week