tự nguyên dính homepage v9.com của tàu khựa, ko gỡ ra được :((

hp9491

Banned
Reactions
196
MR
0.001
hôm nay tất cả các trình duyệt (firefox,ie,chorme) đều bị v9.com chiếm, làm đủ các cách đều ko xóa được
c1. vào internet option-> chọn homepage =>ko được
c2. click phải vào icon firefox -> properties-> xóa linh tinh gì đó =>> vô ích

có pro nào còn cách nào hữu hiệu ko ạ? tàu khựa thâm thật, :((

teamview t gỡ cho. chắc mới cài phần mềm tăng tốc hay hay tối ưu chứ gì. bình thường mà. thâm độc gì đâu. mà t nói luôn là cứ gỡ bình thường chẳng cần phức tạp đâu mà tìm cách gỡ trên mạng cho mất time!

lại là ae của hao123 đây mà

:D làm gì có bạn. v9 homepages nó ăn theo mấy cái phần mềm tăng tốc hay tối ưu gì đó thôi gỡ bỏ phần mềm tăng tỗc hay tối ưu vừa cài vào cũng chẳng ăn thua gì. nó ko phải phần mềm đâu mà gỡ trong control pannel. vào setting cài đặt lại là ok. ko tin thì cứ pm tôi gỡ cho

mấy bác trên nói chuẩn đấy, sau đó vào cài đặt = > tiện ích mở rộng để vô hiệu hóa các chương trình kèm theo đi
bác lên mạng search cũng có đó
máy mình trước cũng dính my start, nó đi kèm mấy chương trình linh tinh khó chịu vãi, mình xóa toàn bộ nó trên trình duyệt web rồi nhưng cũng chả biết mấy phần mềm của máy khác có sao không @@

vào control panel. -> program. nếu win XP. feature nếu win 7. tìm cái chương trình lạ mặt nào mà mới cài gỡ nó ra :binhsua156:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week