[Tự động trả refback]Tuyển ref các site ngon,bonus 0.1$ sau khi click ads ngày đầu tiên,refback tới

mới reg thêm gpibux
longint
[email protected]
4 trng bân ws sbee va tenad vẫn đang clik

---------- Post added at 10:08 AM ---------- Previous post was at 09:59 AM ----------

đã clik xong gpi trang sbeebux con clik ko vậy ??

mới reg thêm gpibux
longint
[email protected]
4 trng bân ws sbee va tenad vẫn đang clik

---------- Post added at 10:08 AM ---------- Previous post was at 09:59 AM ----------

đã clik xong gpi trang sbeebux con clik ko vậy ??

site đó mình ngừng tuyển nhưng vẫn refback,khi nào scam sẽ thông báo cho ae

Những ai đăng ký click lấy bonus xong rồi ngưng click thì mình không hoan ngênh nhé,mình đã xóa thông tin của các bạn đó,sẽ không có bonus và refback cho các bạn này,danh sách gồm
logiptc1
money24h
killer8x
mailam
moneypro0
chanminhoo
deadlock
longint

Anh ơi!! Vậy những ai reg xong click đủ ba ngày rồi nhận Bn xong, sau đó nghỉ chơi có bị cho vào danh sách đen không anh!!!!
Em hỏi trc thế để reg sau này khỏi mất lòng!!!
Đừng chém em nhé!!!!
Những ai đăng ký click lấy bonus xong rồi ngưng click thì mình không hoan ngênh nhé,mình đã xóa thông tin của các bạn đó,sẽ không có bonus và refback cho các bạn này,danh sách gồm
logiptc1
money24h
killer8x
mailam
moneypro0
chanminhoo
deadlock
longint

Anh ơi!! Vậy những ai reg xong click đủ ba ngày rồi nhận Bn xong, sau đó nghỉ chơi có bị cho vào danh sách đen không anh!!!!
Em hỏi trc thế để reg sau này khỏi mất lòng!!!
Đừng chém em nhé!!!!

Thật sự là mình để chế độ bonus luôn ngày đầu để khuyến khích mọi ng,chưa kể refback lại 100%,nhưng 1 số bạn lợi dụng để click lấy bonus thì mình không hoan nghênh.
Sorry bác longint nhé,bác click đều mà ko để ý cho bác vào danh sách,đã edit lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,882
172,968
Latest member
Kuro28

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom