Tự động Bonus ít nhất 0.1$ và RefBack các Site Legit - Hợp pháp. Chế độ Bonus + RefBack tốt nhất WWW

Up lên mọi người đăng ký nào!

---------- Post added at 07:24 PM ---------- Previous post was at 06:40 PM ----------

Up để mọi người đăng ký nào

đã reg 4 site : tenads plus, bux4real, high-rollaz-bux, bowlingbux
PP : [email protected]
YH : boydepdai_onlinetimvo
Mình sẽ click đầy đủ, chỉ mong chủ topic bonus và refback tự động cho mình, mình đỡ phải yêu cầu rb và bn :)
Chúc hợp tác vui vẻ

Site:globalinvestmentsbux,mauibux,freebirdbux, bninvestmentsbux, qqqbux, xactbux
Tai khoan: owen80nhon
pp: [email protected]
Yahoo: owen80nhon
bạn nên xem kỹ nội dung trước khi Post bài nhé! PTCC không chấp nhận nội dung báo danh của bạn!

---------- Post added at 11:54 PM ---------- Previous post was at 11:02 PM ----------

đã reg 4 site : tenads plus, bux4real, high-rollaz-bux, bowlingbux
PP : [email protected]
YH : boydepdai_onlinetimvo
Mình sẽ click đầy đủ, chỉ mong chủ topic bonus và refback tự động cho mình, mình đỡ phải yêu cầu rb và bn :)
Chúc hợp tác vui vẻ
Cám ơn bạn nhiều!

Alo! Admin PTCC đi về nhà, do trục trặc vé tàu, xe nên lỡ kế hoạch! Tất cả Bonus + RefBack tuần này sẽ được thực hiện từ 23h-00h ngày 03/07/2011! Mong mọi người thông cảm!
Trân trọng cám ơn! Mọi người ráng click đều để tối chủ nhật nhận RefBack nhiều hơn nhé!

bạn ơi bạn có bonus qua LR ko cho mình chuyển sang LR nhé. Xin lỗi về sự bất tiện này
LR :U2105323

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,882
Latest member
finomall
Back
Top Bottom