• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

từ $25 kiếm được gần $100 trong 20 ngày.

Bác ý nói ko cam mem mmo Việt mà,hy vọng giữ đúng lời hứa
trong #1 có ghi
chỉ trừ scam của vài 1 tên để lấy $ mua site, chỉ tại bọn này giàu quá, scam cho nó bớt ngông.
:))

---------- Post added at 01:45 PM ---------- Previous post was at 01:43 PM ----------

Vậy còn 25 $ của tôi, cậu không trả à ?
ờ chờ thêm vài noel nữa đi.
à mà cho tui mượn PP đúng hông. tranh chấp đòi lại $ đi. dù sao số $ đó tui dùng mua cái site yhbux, mà h nó hết scam được rồi.

trong #1 có ghi

---------- Post added at 01:45 PM ---------- Previous post was at 01:43 PM ----------

à mà cho tui mượn PP đúng hông. tranh chấp đòi lại $ đi. dù sao số $ đó tui dùng mua cái site yhbux, mà h nó hết scam được rồi.

chờ thêm vài noel nữa đi. Ý gì vậy ?
Giờ tranh chấp chắc gì tôi đã thắng, ngoài ra nếu cậu đã kiếm đc như thế thì nên tự giác gửi trả $ cho tôi chứ ?

chờ thêm vài noel nữa đi. Ý gì vậy ?
Giờ tranh chấp chắc gì tôi đã thắng, ngoài ra nếu cậu đã kiếm đc như thế thì nên tự giác gửi trả $ cho tôi chứ ?
ờ.. ờ nó cũng đúng nhỉ.
thôi để ăn noel xong trả luôn. h mới bán bớt lấy $ ăn noel rồi. còn lại 1 ít thì lại mới mua thêm 4 site host rồi.

Ừ. HI vọng ông giữ đúng lời hứa.

tháng kiếm mấy trăm đô mà có 25$ cũng lí do nọ kia k trả cho người ta luôn

trong #1 có ghi

chú em làm ăn khá nhỉ, cái yhbux hôm đó chú nói với anh, giờ kiếm đuọc khá nhỉ, tuổi trẻ tài cao:binhsua06:

tháng kiếm mấy trăm đô mà có 25$ cũng lí do nọ kia k trả cho người ta luôn
định nghĩ từ scam lại đi :))

---------- Post added at 02:09 PM ---------- Previous post was at 02:08 PM ----------

chú em làm ăn khá nhỉ, cái yhbux hôm đó chú nói với anh, giờ kiếm đuọc khá nhỉ, tuổi trẻ tài cao:binhsua06:
lu.... hay eco... thế ta.

ah mà sao chú chưa đủ 150 thanks, sao lên pro rồi nhỉ...

---------- Post added at 02:10 PM ---------- Previous post was at 02:09 PM ----------

ah mà sao chú chưa đủ 150 thanks, sao lên pro rồi nhỉ... hôm nào anh cũng lên pro phát rồi off :binhsua79:

định nghĩ từ scam lại đi :))

---------- Post added at 02:09 PM ---------- Previous post was at 02:08 PM ----------

lu.... hay eco... thế ta.

có gì pm, mà sao yahoo ko online ah

---------- Post added at 02:14 PM ---------- Previous post was at 02:11 PM ----------

có gì anh em nc sau, anh off đây

hẻ làm như ông có gì khó chỉ tội mang tiếng scam

tôi ko làm dc nữa luc trước có làm thue web này mà trung bình 1 tháng củng dc gần 3 triệu moi trang làm dc triệu @@
giờ thì ko ham thích nữa ở vn này ko fai mình cậu biết làm đâu ^^
tạo site ăn tiền giới thiệu của nextgen cung kha khá

tôi ko làm dc nữa luc trước có làm thue web này mà trung bình 1 tháng củng dc gần 3 triệu moi trang làm dc triệu @@
giờ thì ko ham thích nữa ở vn này ko fai mình cậu biết làm đâu ^^
tạo site ăn tiền giới thiệu của nextgen cung kha khá
:)) nói xuông.
biết là nhiều người là, nhưng nếu tính lợi nhuận thì hiếm ai là PTC mà lời gấp 4 cả.

thấy bác ấy lãi to quá :m017: nhìn mà thèm

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom