từ $25 kiếm được gần $100 trong 20 ngày.

PTClick

Hero
Reactions
647
MR
0.007
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
đủ gạch xây nhà chưa bạn trẻ :m190:

ToGo

Senior
Reactions
909
MR
0.000
show lên làm gì ko biết để rồi an gạch đá tùm lum :binhsua01:

boy9x_mmo

Newbie
Reactions
213
MR
0.000
Bác chủ topic cũng từng là MOD thì phải,lập cái topic này để khoe tài hay làm gì không biết ta.Member người ta...vào mặt mà vẫn cười phe phé tỏ vẻ khoái chí lắm với thành quả của mình thì phải!
thì cái nick này bị lộ rồi nên đang làm cho nó ban mà :)) .

AntimonySub

Junior
Reactions
94
MR
0.000
sẽ có 1 ngày mày cũng sẽ bị scam lại cho mày biết cái cảm giác ấy thằng mặt dày!

Và thằng scam chủ thớt cũng sẽ bị chủ thớt chửi rủa "sẽ có thằng khác scam mày" =))... Luật nhân quả thật là =))

Bạn chắc chắn ko nuốt trôi số tiền này đâu :binhsua06:, gieo gió ắt gặp bão!!! Bạn ko trả thì con cháu bạn sẽ trả gấp ngàn lần.

Người như bạn thật chai mặt , hèn chi bọn scam giờ đek sợ gì cả , chửi bọn nó chỉ tốn nước miếng. Đừng có mang lý do mà người ta thường gọi là "rẻ rách" : mình ko scam của vn đồng nào , mà nghênh mặt muốn làm gì thì làm nhé:binhsua119:

Đề nghị mod ban nick , hình như trong luật forum cấm topic hack , cheat ,scam thì phải
;)
nếu tính qua tính lại thì anh em mmo4 đều là scam. :))
luật PTC cấm refback, bonus, cheat,.. mà anh em ta vẫn làm ầm ầm đó thôi :))

---------- Post added at 09:42 PM ---------- Previous post was at 09:37 PM ----------

sẽ có 1 ngày mày cũng sẽ bị scam lại cho mày biết cái cảm giác ấy thằng mặt dày!
Chủ thớt gieo gió thì ắt gật bão thui, tiền của ai cũng như nhau, cũng mồ hôi xôi nước mắt mới có. Bác chủ thớt bị scam thì sẽ biết cảm giác
thông cảm, quá khứ tui bị scam nhiều rồi nên giờ chỉ là lấy lại thôi.

chủ thớt thì phải gặp mềnh :))
pác của chạy site hyip à. bữa nào share kinh nghiệm xí đi.

ơ bác chủ topic vãi nhi 400$ tháng mà có 25$ hẹn hoài thế
chú con lai tê giác à da dày thế ;))
bí mật không thể bật mí.

---------- Post added at 09:44 PM ---------- Previous post was at 09:42 PM ----------

nếu bạn thật sự kiếm dc thì chả cần share làm gì ai dại mà đi khoe cách kiếm tiền trử khi bạn chê tiền .Hình fake thì khó gì dơn dạng html về open và sửa sau đó chụp lại
tui có kheo đâu ta. cần tui cho acc admin login vào chơi 1 zòng.
chỉ post lên cho anh em có chuyện nói và cũng để cái nick này bị delete luôn thôi.

traupro

Senior
Reactions
233
MR
0.000
nếu tính qua tính lại thì anh em mmo4 đều là scam. :))
luật PTC cấm refback, bonus, cheat,.. mà anh em ta vẫn làm ầm ầm đó thôi :))

Pác giỏi pác nhất, pác ngon, pác thông minh, pác scam được nhiều tiền... Pác post pài này lên làm ji, để người ta ngưỡng mộ hay để người ta ném đá.
Theo em nghĩ :) pác chỉ post pài lên để thỏa cái thú tính scam và khoe mẽ của pác thôi... scam được thì scam suốt đời mà sống pác ah!
Cái gì dễ đến thì dễ đi <-- câu này lúc pác hiểu được thì nó thấm thía lắm pác ah.
Chúc pác scam ngày càng được mùa!

Pác giỏi pác nhất, pác ngon, pác thông minh, pác scam được nhiều tiền... Pác post pài này lên làm ji, để người ta ngưỡng mộ hay để người ta ném đá.
Theo em nghĩ :) pác chỉ post pài lên để thỏa cái thú tính scam và khoe mẽ của pác thôi... scam được thì scam suốt đời mà sống pác ah!
Cái gì dễ đến thì dễ đi <-- câu này lúc pác hiểu được thì nó thấm thía lắm pác ah.
Chúc pác scam ngày càng được mùa!
uh, thank pác bỏ công ra ghi.
hông hiểu cái forum này làm ăn cái kiểu gì mà chưa ban cái nick này nhỉ.

Chắc cuối tuần các bác MOD nghỉ.Thôi các bác đừng gạch đá nữa.Nghĩ cũng tội cho bác ây.
cùng nghề rồi đây.

---------- Post added at 09:57 PM ---------- Previous post was at 09:55 PM ----------

anh em chuẩn bị đi. noel này bonus cho mỗi người 1$.
hông biết chừng đó có ai chê $ scam hông ta.

nobichi

Junior
Reactions
295
MR
0.000
eo` ..................nếu thế thì bác dùng tiền đấy mà làm thật nhiều event đi
coi như lấy của người giàu chia cho người nghèo nhi?

:binhsua78:

ý kiến của em

eo` ..................nếu thế thì bác dùng tiền đấy mà làm thật nhiều event đi
coi như lấy của người giàu chia cho người nghèo nhi?

:binhsua78:

ý kiến của em
tất nhiên là sẻ làm thế, nhưng sẻ dùng 1 nick khác. lâu năm hơn nick này.
làm từ thiện nhưng cũng lót đường cho đợt scam lớn hơn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week