Analysis TSG TEAM mời mọi người tham gia.

ForexTSG

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chào mọi người, TSG TEAM được thành lập với phương châm: " Một người vì mọi người, mọi người vì một người" anh em cùng học hỏi, giao dịch và cùng phát triển để thành công.

Phương hướng phát triển của nhóm như sau:

1. Tập trung phân tích và thảo luận xu hướng của cặp ngoại tệ EUR/USD
  2. Cùng nhau trao đổi và học tập về phân tích cơ bản từ đó nhận định được các thông tin và yếu tố ảnh hướng tới xu hướng của cặp ngoại tệ EUR/USD
  3. Thảo luận chung về các phương pháp, công cụ phân tích kỹ thuật dùng trong forex qua đó hiểu được ý nghĩa của từng phương pháp và áp dụng vào giao dịch forex của bản thân.
  4. Thử nghiệm và thảo luận về các robot, hệ thống giao dịch của các thành viên trong nhóm.
  5. Xây dựng bộ từ điển forex.
  6. giao lưu, chia sẻ, tán phét, trò chuyện cùng mọi người.

Bạn nào có chung trí hướng thì truy cập vào trang chủ của nhóm theo địa chỉ: forextsg.com và xem thêm nhiều thông tin hữu ích về phương hướng phát triển của nhóm nhé,
Rất hân hạnh khi được chào đón bạn.

Mình gà mờ mới vô thì được tham gia ko bạn @_@

Mình gà mờ mới vô thì được tham gia ko bạn @_@
Ai cũng có thể tham gia được bạn à, miễn sao có cùng sở thích và đam mê về fx là được.
Hiện tại minh đang sửa lại một vài chỗ trong diễn đàn và diễn đàn chỉ hoạt động theo nhóm không phải diễn đàn mở nên khi các bạn đăng kí mình phải phân quyền mới truy cập được vào các mục của diễn đàn còn nếu ko thì khi truy cập vào các bạn sẽ không thầy gì hết trơn à :D

Last edited by a moderator:
Nghe thú vị đấy các bác cho mình xin 1 chân với :x

Nghe thú vị đấy các bác cho mình xin 1 chân với :x

cậu vào website đăng ký thành viên, sau đó mình cấp quyền lên cao một chút, sau đó chia sẻ cùng anh em thôi :D

mới dk san easy-forex, nhận được cuộc gọi và mail tặng 100% tiền nạp, mà đang phân vân k biết sao đây,
hiện giờ thì thấy thằng forex ảo wa, mong pro chỉ giáo!

mới dk san easy-forex, nhận được cuộc gọi và mail tặng 100% tiền nạp, mà đang phân vân k biết sao đây,
hiện giờ thì thấy thằng forex ảo wa, mong pro chỉ giáo!
Sàn đó nghe nói dep được bằng Paypal thì phải k biết có giới hạn rút 30 ngày giống sàn kia k :D

Max

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back