Matrix TSA - Trafficsummitads.com, VenturePlugTraffic Admin - No Re-purchase| ROI 125%

Status
Not open for further replies.
Cập nhật :

Do site mới chạy nên admin chưa cài đặt chức năng Free Surf Ads Mode nên hiện tại chúng ta chưa thể surf ads tại bất kỳ thời gian nào giống như các site revshare khác như MPA, TAT, ...
Nhưng có 1 cách vẫn có thể Surf Ads bất kỳ thời điểm nào chúng ta muốn.
Các bạn có thể sử dụng Link Surf Ads này nhé : https://trafficsummitads.com/traffic/surf

Cập nhật :

Do site mới chạy nên admin chưa cài đặt chức năng Free Surf Ads Mode nên hiện tại chúng ta chưa thể surf ads tại bất kỳ thời gian nào giống như các site revshare khác như MPA, TAT, ...
Nhưng có 1 cách vẫn có thể Surf Ads bất kỳ thời điểm nào chúng ta muốn.
Các bạn có thể sử dụng Link Surf Ads này nhé : https://trafficsummitads.com/traffic/surf
Cảm ơn a đã hướng dẫn ạ

2%/ngày thì max tái trong bao nhiêu tuần là an toàn vậy các bác ???? :D

cùng câu hỏi với thím em đang rất là phân vân vì ROI thấp quá so với các revshare năm ngoái

cùng câu hỏi với thím em đang rất là phân vân vì ROI thấp quá so với các revshare năm ngoái
ROI này giống hệt TAT và mpa ver2 bạn nhé . Do không có rule repu nên thê này là khá cao rồi cậu à. Nên tái 1-2 tuần đầu full nhé. Sau đó thì rút dần

ROI này giống hệt TAT và mpa ver2 bạn nhé . Do không có rule repu nên thê này là khá cao rồi cậu à. Nên tái 1-2 tuần đầu full nhé. Sau đó thì rút dần

Hiện tại daily cap của TSA là 2.0016% tương đương với MPA :)

Site vẫn chưa tính phí dep nên ai có ý đinh thì có thể tham gi ngay bây giờ

TSA là site nào vậy thím

TSA = TrafficSummitADS cậu ạ, do mình lười type nên viết tắt cho nhanh ấy mà :D

Rút test site

muốn học chơi món này quá. Chủ thớt có thể chia sẽ cách chơi đc không.

Mọi người vui lòng báo danh đêr chủ nhật mình RCB mọi người nhé !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,777
170,868
Latest member
erai1005

Most viewed of week

Most viewed of week