Truy tìm scammer

bluesea112011

Verified
Reactions
299
MR
0.000
Hôm này mình nhận 2 thông báo từ paypal và payza :
1) Từ paypal : thông báo có địa chỉ email là [email protected] add vào địa chỉ paypal của mình. Mình thấy có vấn đề nên login vào account paypal thì thấy không có vấn đề gì. Lúc sau thì nhận được thông báo có giao dịch với email này, mình lại login vào paypal để kiểm tra thì thấy giao dịch đang pending nên mình đã cancel nó để tránh phiền phức sau này.

2) Từ payza: thông báo có chuyển tiền cho địa chỉ này [email protected] chỉ 1.03$ tại vì mình cũng ít dùng nên không có tiền nhiều trong đó và mình đã dispute giao dịch này rồi . Chở payza thông báo thế nào.

Có bác nào biết 2 địa chỉ email này không?

xem XXX nhiều quá hoặc là đã bị ăn keylog , dùng phần mềm diệt virus gì mà kém thế ?

không thể nào dính keylogger được tại vì mình chỉ copy và past cho password thôi, đang dùng bkav , trước dùng kis nhưng có nhiều tool kis không cho chạy nên chuyển qua dùng bkav.

không thể nào dính keylogger được tại vì mình chỉ copy và past cho password thôi, đang dùng bkav , trước dùng kis nhưng có nhiều tool kis không cho chạy nên chuyển qua dùng bkav.

:binhsua53:Đang dùng BKAV thì gọi điện lên dịch vụ support của nó đê . Hé hé.

Bây giờ ngoài keyloger ra thì còn nhiều trojan có thể get dc cả clipboard hay chụp hình màn hình của e nữa chứ ko nhất thiết bị dính keyloger mới mất pass nhé Đạt, take care

bkav thì xác định đi, bạn đang nuôi virus xuất khẩu đó. password bạn copy từ đâu ? các loại keylog hiện nay có chức năng chụp ảnh màn hình hết nhé :-<

Bkav thì tập xác định đi bạn :(

Người việt dùng hàng việt

Vì tool có vấn đề nên kis nó mới ngăn không cho chạy. Còn cái BKAV thằng nào cho mình 1 triệu + key pro bảo mình cài là mình oánh ngay không nói nhiều =))

the nay em cung nghi ngai qua. Em dung nortron internet security 2013 lieu on ko may bac. Ban nay la em dc khuyen mai 6 thang khi mua main cua giga :binhsua75: ma tool tiec cua may bac mmo no kill sach moi lan muon get infor la lai phai tat no di :binhsua76:

the nay em cung nghi ngai qua. Em dung nortron internet security 2013 lieu on ko may bac. Ban nay la em dc khuyen mai 6 thang khi mua main cua giga :binhsua75: ma tool tiec cua may bac mmo no kill sach moi lan muon get infor la lai phai tat no di :binhsua76:

norton nó càng quét hơn kis nữa an tâm nhé. cài rồi gỡ ra luôn, éo phân biệt đâu là patch xịn, đâu là patch virus

Dùng bkav để chết à -.-, em chả bao giờ dùng thằng này

norton nó càng quét hơn kis nữa an tâm nhé. cài rồi gỡ ra luôn, éo phân biệt đâu là patch xịn, đâu là patch virus
vậy có cách nào xác minh chương trình giống panda security không bác để nó bỏ qua cho chương trình đấy

Dùng bkav để chết à -.-, em chả bao giờ dùng thằng này

nói ra sợ các bạn cười. lại bảo pr cho quang nổ

nhưng ngày xưa mình sài keylogger ( Perfect keylogger ) tung hoành VLTK :)) ( Chụp ảnh được màn hình nên an đc phím ảo )

Rồi Sckeylogger ăn đc coppy pass với lại tiến tiến rồi lùi lùi j ý

còn 1 con nữa quên mẹ tên rồi hình như là R.A.T *** j ý . có khả năng teamview máy victim

Sơ bộ qua thì nhiều máy em thấy cài KIS mà vẫn dính ( ảnh chụp màn hình ) với lại lúc nó mất đồ chúng nó nói chuyện với nhau

Còn máy nào cài BKAV thì thôi rồi. vào cái nó phang chết ngay , chơi keylogger ngày xưa rất sợ bọn BKAV này

cái giá quá rẻ vì tin tưởng BKAV .

- - - Updated - - -

nói ra sợ các bạn cười. lại bảo pr cho quang nổ

nhưng ngày xưa mình sài keylogger ( Perfect keylogger ) tung hoành VLTK :)) ( Chụp ảnh được màn hình nên an đc phím ảo )

Rồi Sckeylogger ăn đc coppy pass với lại tiến tiến rồi lùi lùi j ý

còn 1 con nữa quên mẹ tên rồi hình như là R.A.T *** j ý . có khả năng teamview máy victim

Sơ bộ qua thì nhiều máy em thấy cài KIS mà vẫn dính ( ảnh chụp màn hình ) với lại lúc nó mất đồ chúng nó nói chuyện với nhau

Còn máy nào cài BKAV thì thôi rồi. vào cái nó phang chết ngay , chơi keylogger ngày xưa rất sợ bọn BKAV này

hỏi khí không phải bác đang cài BKAV à ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week