[Truongminh87] Tuyển Refferal nhiều site Uy tín, Bonus và Refback trong ngày, cập nhật thường xuyên

Status
Not open for further replies.
Originally Posted by bjmstyle
Đã click xong 25 ads bonus nào
Đã bonus bạn

Bạn ơi bạn kiểm tra lại giup sminhf . Mình bấm nhầm vào denied payment nên nó ko chấp nhận bonus của bạn . Bạn gửi bonus lại cho mình nhé . cảm ơn

---------- Post added at 10:39 PM ---------- Previous post was at 10:35 PM ----------

Yêu cầu bonus lại
Bonus
Site yêu cầu:eek:rangegrassbux
ID:bjmstyle
PP: [email protected]

Mình bấm nhầm denied payment trong pp của mình nên đã gửi trả bonus . Mong bạn check lại giúp mình

Orangegrassbux gỡ xuống rùi à

Bạn ơi bạn kiểm tra lại giup sminhf . Mình bấm nhầm vào denied payment nên nó ko chấp nhận bonus của bạn . Bạn gửi bonus lại cho mình nhé . cảm ơn

---------- Post added at 10:39 PM ---------- Previous post was at 10:35 PM ----------

Yêu cầu bonus lại
Bonus
ID:bjmstyle

Mình bấm nhầm denied payment trong pp của mình nên đã gửi trả bonus . Mong bạn check lại giúp mình

Đề nghị lần cuối bác Trươngminh rebonus lại cho mình . 0.5$ không đáng mất uy tín của bạn đâu nhỉ

Đề nghị lần cuối bác Trươngminh rebonus lại cho mình . 0.5$ không đáng mất uy tín của bạn đâu nhỉ

Con người kg phải vì 1 ít tiền mà nói thế nhĩ? Đã quá 24h bạn nêu yêu cầu chưa nhĩ? Bạn biết nói 0.5$ kg đáng để như thế nhưng vẫn cứ thích lấy mình 0.5$ dù cho site ấy invest thì mình đã sent cho bạn rồi đấy. Cảm ơn bạn

---------- Post added at 08:13 PM ---------- Previous post was at 07:41 PM ----------

Đã đủ 50 click, bạn check dùm mình
Site: Mauibux.com
ID: hntdhntd
Đã bonus :) thanks bạn
ID:doankhaido
Số click muốn refback:50
PP:[email protected]
Đã bonus :) Tuy nhiên Site ấy ko còn bonus nữa, cám ơn bạn đã tham gia

Đã từng ủng hộ bạn rất nhiều !
Nay ủng hộ bạn thêm:
Site: Quickybux, buõna, onbux3, getptcbux, handbux, betacshbux, yourbisgcash2011, manymoney4you, crushmoneybux, incredibux, relaxbux, centsubx, mycutebux, earnmaxbux, centralbux
ID: hntdhntd
Check và bonus tinh thần cho mình nhé. Thanks!

site yeu cầu refback: orangegrassbux
so clicks 74
ID: thailuan

site nào scam hay ngưng click ban thông báo anh em biết nhe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,573
170,660