[Truongminh87] Tuyển Refferal nhiều site Uy tín, Bonus và Refback trong ngày, cập nhật thường xuyên

Status
Not open for further replies.
RB dùm 100click ptcengine ID: quaqua
và 400click Payinclick ID: thanvan
PP: [email protected]
Site payinclick mới 346 click, 2 hôm bạn chưa click nữa, bạn xem lại nhé, rồi mình gửi ref luôn thể
Thân

Ủa sao vậy, nếu thiếu click là do bạn bỏ không click nên không nhận Ref đó chứ (Nếu vậy thì đâu phải lỗi ở mình nhỉ, hay thế nào?) Còn mình click đủ mà

Ủa sao vậy, nếu thiếu click là do bạn bỏ không click nên không nhận Ref đó chứ (Nếu vậy thì đâu phải lỗi ở mình nhỉ, hay thế nào?) Còn mình click đủ mà
View attachment 799
Uhm, cái đó có lẽ do lỗi buxhost :) vậy mình pay bạn tiền là 1.4$ , ok

Bác chủ thớt lại chơi "chiêu" rồi . Khi mình Y/C RB ở post #311 bạn vẫn còn trả mức payinclick là $1.8/400 click mà . giờ bác để mấy ngày không RB rồi lại edit hạ giá xuống $1.2 để ép anh em là sao.

Bác chủ thớt lại chơi "chiêu" rồi . Khi mình Y/C RB ở post #311 bạn vẫn còn trả mức payinclick là $1.8/400 click mà . giờ bác để mấy ngày không RB rồi lại edit hạ giá xuống $1.2 để ép anh em là sao.
Khi ở #311 thì mình để giá cũ là 1.8$ vì lúc đó chưa đổi... còn sau này thì sẽ áp dụng thế, vì mình chưa có proof, đã tốn gần 20$ rb rồi, lại thêm thông tin là có người việt có đủ $ mà nó ko trả, mình chấp nhận trả trước tiền để lấy 1 số lớn, thử hỏi bạn thế có phải là "chiêu" hay ko? Bạn chơi với mình bao lâu rồi, mình hợp tác làm ăn lâu dài sao lại nghĩ thế nhĩ, vì 0.6$ mà nói mình thế thì mình cũng kg nói thêm gì nữa.
Tổng cộng mình gửi bạn là 2$ tròn

Last edited by a moderator:
Buxwave lúc vừa đăng kí thì ~ 100 click 1 ngày thật, click dc vài ngày thì bắt đầu giảm h còn 43-57 ads / ngày kiểu này 1000 click mới dc rb thì hết thành ăn liền dc rồi :( :(

Mauibux click cứ báo Incorrect click detected.
This can be due to a session timeout, or by entering this URL directly. Please reload the advertisements page.

có ai bị giống ko nhỉ :| :|

Buxwave lúc vừa đăng kí thì ~ 100 click 1 ngày thật, click dc vài ngày thì bắt đầu giảm h còn 43-57 ads / ngày kiểu này 1000 click mới dc rb thì hết thành ăn liền dc rồi :( :(

Mauibux click cứ báo Incorrect click detected.
This can be due to a session timeout, or by entering this URL directly. Please reload the advertisements page.

có ai bị giống ko nhỉ :| :|
Có á, mấy hôm nay cái host của bux (buxhost), nó bị lỗi nhiều trang, nên có thể là bị thế, còn buxwave thì nâng cấp rẻ ^^ ko nâng cấp cũng kg sao

Chờ chủ thớt refback.
Bỏ sót mình rồi:
Đề nghị thanh toán refback:
1. Site ptcengine: 200/229 click (lần đầu)
2. Site payinclick: 400/587 click
ID: hntdhntd
PP: [email protected]
Thanks!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,524
172,601
Latest member