• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Trường Hợp Thương Tâm Cần Giúp Đỡ Khẩn Cấp

Status
Not open for further replies.
giờ nhiều trường hợp thương tâm quá mà mình đang trong thời gian chả kiếm ra xu nào cả, nợ nần bao vây chả làm gì đc :(
mong các bác có lòng giúp đỡ ít nhiều cho người ta, mình ráng cố gắng thôi ,chả dám hứa hẹn gì :(

mình ủng hộ cho anh anh Sơn :)
thanks ,tụi mình sẽ sớm update tên bạn vào danh sách ủng hộ nhé thanks again

thanks ,tụi mình sẽ sớm update tên bạn vào danh sách ủng hộ nhé thanks again
em muốn góp 1 ít nhưng còn nhận tiền vào chuyển như thế nào vậy anh, em có $ PM

hơi pùn vì không làm được gì nhìu , khi nào bác @chemgio nhận được confirm giúp b send cho người ta với nhá :(

View attachment 29974
thanks gmb409 nhiều nha mà cho mình đính chính tý ,tài khoản ủng hộ của quỹ là do thủ quỹ kiêm phó nhóm vicgiap nắm giữ chứ mình không nắm giữ tiền của quỹ nhưng yên tâm nếu có chuyện gì xảy ra với quỹ thì mình hoàn toàn chịu trách nhiệm :D ,chúc gmb409 làm ăn phát tài ,vui vẻ ,mạnh khỏe, hạnh phúc nha

em muốn góp 1 ít nhưng còn nhận tiền vào chuyển như thế nào vậy anh, em có $ PM
em chuyển pm vào tài khoản pm này với note thế này
PM: U1477349
note :
giahuy501 - ung ho anh son o benh vien cho ray
khi nào chuyển xong post proof lên hoặc reply ở đây để a nói vicgiap check pm nhé ,thanks em

tài khoản ủng hộ của quỹ là do thủ quỹ kiêm phó nhóm vicgiap nắm giữ chứ mình không nắm giữ tiền của quỹ nhưng yên tâm nếu có chuyện gì xảy ra với quỹ thì mình hoàn toàn chịu trách nhiệm :D ,chúc gmb409 làm ăn phát tài ,vui vẻ ,mạnh khỏe, hạnh phúc nha

uh tài khoản wmz tụi anh mới lập cách đây vài ngày theo mong muốn của mọi người để anh em dễ chuyển tiền ủng hộ :D
thank bác tương lai có điều kiện chắc chắn B sẽ làm nhìu hơn thế , với lại hóng account Paypal của bác T_T

Ủng hộ từ thiện giao tận tay là việc nên làm. Ủng hộ chủ thớt
Giao tiền xong nhớ post ảnh lên cho anh em tin tưởng và tiếp tục ủng hộ.
Chủ thớt có nhận qua payza không ?

Quĩ vừa nhận đx sự đóng góp 500k vcb của 1 người xin đc dấu tên, cảm ơn bạn ,chúc bạn vui khỏe và kiếm nhiều tiền :)

Ủng hộ từ thiện giao tận tay là việc nên làm. Ủng hộ chủ thớt
Giao tiền xong nhớ post ảnh lên cho anh em tin tưởng và tiếp tục ủng hộ.
Chủ thớt có nhận qua payza không ?
hi bạn, nhóm từ thiện MMO4ME charity hoạt động đc nửa năm rồi, chắc bạn mới theo dõi nên ko biết, mọi hoạt động chi tiêu đều minh bạch và hình ảnh (or video) của các buổi từ thiện đều có để mọi người tin tưởng và ủng hộ nữa :)
*payza bây giờ không đ sử dụng phổ biên, nếu bạn có lòng thì đi exchange qua các loại banks của nhóm nhé, chúc bạn vui :D

quĩ vừa nhận đc 100k vcb của 1 bạn ủng hộ cho anh Sơn, nhưng quên ghi user, mình sẽ update tên nếu biết người đó, tạm thời ghi Unknown nhé
Cảm ơn bạn đã ủng hộ, chúc bạn vui khỏe :)

đêm qua có ủng hộ 1 ít qua wmz, check hộ mình nhé :)
của bạn đây, mình đã nhận đ, cảm ơn bạn đã ủng hộ, chúc bạn vui khỏe :)
Description: devil_lucifer - ung ho anh son benh vien cho ray
Amount: + 25.00 WMZ
Date: 4/24/2014 10:59:44 PM
From: Z779715745834, 155985780416
To: Z368555842428

Last edited:
Mình kiểm tra thấy Z có thêm 2 người nữa ủng hộ, nhưng quên ko ghi user, của ai thì cho mình biết nhé, tạm thời ghi unknown, cảm ơn đã ủng hộ :)
Description:Le nguyen thien som - thread 171714
Amount:+ 25.00 WMZ
Date:4/24/2014 11:37:47 PM

Description:Ủng hộ Anh Lê Nguyễn Thiện Sơn,xã Cam Nghĩa,huyện Cam Ranh,Khánh Hòa
Amount:+ 10.00 WMZ
Date:4/25/2014 6:38:16 AM

Do Em Sơn Đã Được các nhóm từ thiện khác hỗ trợ đủ tiền cho ca mổ nên mình xin chuyển tiền ủng hộ em sơn qua 1 trường hợp khác cần thiết hơn link ở đây http://mmo4me.com/threads/Ủng-hộ-cho-bé-han-bị-u-nguyên-bào-thần-kinh.172222/ ,đây là hình trên facebook các nhóm nói đã ủng hộ đủ tiền mổ cho em sơn ,anh em nhớ chú ý những chữ trong ô mình khoanh đỏ nhé
em son du tien mo 1.jpg

a son du tien mo 2.jpg

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,982
Latest member