Trục xuất idol. Đã đảo

Bạn có nghĩ gì về idol?

• Ngu mà tỏ vẻ nguy hiểm

Votes: 26 39.4%
  • Vote ban forever

Votes: 40 60.6%
  • Kỳ thì, phân biệt vùng miền

Votes: 22 33.3%
  • Thường xuyên kích động, gây war

Votes: 25 37.9%
  • Idol thật tuyệt vời

Votes: 6 9.1%
  • Vote không ban , Idol cần hạn chế toxic

Votes: 11 16.7%
  • Không ý kiến

Votes: 7 10.6%

• Total voters
    66
nhớ có đợt ông nào đã ignore ông pipi nhưng vẫn đoán đc những gì ông ấy comment nào là mưu kế thông đồng các thứ =)). Em vote không ban hy vọng bác ấy làm lại cuộc đời :v

hôm qua mình đã VOTE IDOL TUYỆT VỜI RỒI ! nhưng vừa vào 1 topid lại thấy hơi ngứa nên để con chym mách bảo :D . Vẫn rãnh đi KHỊA :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:

này thì tuyệt vời này :popo_big_smile:
lúc đầu cũng thấy cmt của bác , mình cũng ủng hộ để lại IDOL :D

Có idol ở lại mới xôm đc, đừng động chạm đến vùng miền + bớt toxic lại là đc :popo_beat_brick:

e ko hiểu tại sao có mấy bác và bqt lại muốn giữ lại 1 con sâu mọt của xã hội như thế này trong 4rum mình , 4rum khác chỉ cần racisms là đủ để ban forever mà ko cần thêm lý do nào

mình thấy lâu lâu mới có người như bác pipi này, nói chung là đọc comment cũng vui :popo_smile:

cơ mà đúng sự thật là bác này đi cà khịa người khác gây ảnh hưởng đến họ, ví dụ thành viên mới vào diễn đàn đọc được thì ít nhiều cũng đánh giá diễn đàn không quản thành viên

nên mình nghĩ tốt nhất là khóa nick tăng dần theo thời gian, lần 1 khóa 1 tuần, lần 2 khóa 2 tuần, lần 3 khóa 1 tháng, cứ thế tăng lên... :popo_smile:

Ủa thế lại block à?

nhớ có đợt ông nào đã ignore ông pipi nhưng vẫn đoán đc những gì ông ấy comment nào là mưu kế thông đồng các thứ =)). Em vote không ban hy vọng bác ấy làm lại cuộc đời :v
Chắc là mình đó, từng 1 thời cãi nhau với thằng điên này, sau thấy nó điên nên ko cãi nữa, lơ nó luôn, rồi đến topic ông nào report scam có cả mod vào xác nhận mà nó vô comment bảo mod với ông kia thông đồng để tạo uy tín sau đi scam, điên vkl luôn nên ignored.
Mà ngặt cái thằng khùng này topic nào cũng để lại dấu răng bị người ta quote lại chửi, t ignored nó chứ chẳng ignored người khác đc. Kiểu thằng này bị chứng ám ảnh tự kỷ với rối loạn ám ảnh cưỡng chế nên đoán ra nó sẽ nói gì rồi, loại như nó khi tranh luận ko lại sẽ tung chiêu cuối nói người khác thông đồng để làm việc xấu scam hoặc nói xấu nó vì muốn dìm nó, mà thực tế nó biết mẹ gì đâu để tranh luận, nếu nó dùng ulti thì người ta cũng chịu, bị thần kinh ai mà tranh luận nổi :popo_beat_brick:

Pipi của tôi , sao đến nỗi này

@pipidn vào chém gió chơi cậu. Nơi này đang nói về cậu mà :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,779
Latest member
vjtestu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week