Matrix trồng trọt, chăn nuôi. Lãi 165 ->297% sau 60 -> 180 ngày

Status
Not open for further replies.
chờ 10 ngày hơn nó không thanh toán ,mình hỏi nó nó nói hãy thử số tiền nhỏ hơn, sau đó mình hủy thanh toán hơn 1000R và yêu cầu thanh toán 235 R từ ngày 25 tới giờ nó cũng chưa thanh toán lun, trong acc giờ có hơn 4000 R , không biết bao giờ nó mới cho rút hết! haizzzz , cả tháng nay không rút được 1 xu nào!

um vậy chắc em nó cạn tiền rồi, đa số mọi người chơi hết vòng rồi nghỉ ko tái đầu tư vòng 2 nên chắc em nó cũng sắp ra đi rồi :)
Cậu thử cancelled và rút ít hơn thử xem , đc thì tốt, ko đc thì chắc nên xác định :(

mình vừa thử rút khoảng 40 rúp chỉ vài s là tiền về, ai rút nhiều thử cancel và rút nhỏ hơn 100 rúp xem nó chỉ cho rút max là bao nhiêu. Chỉ rút đc 1 lần 1 ngày nhưng thôi, gỡ đc bao nhiêu thì gỡ

mình vừa thử rút khoảng 40 rúp chỉ vài s là tiền về, ai rút nhiều thử cancel và rút nhỏ hơn 100 rúp xem nó chỉ cho rút max là bao nhiêu. Chỉ rút đc 1 lần 1 ngày nhưng thôi, gỡ đc bao nhiêu thì gỡ
em nó đang đợi tiền thêm vào để xoay vòng thanh toán mà :)
Anh em tranh thủ rút về hết rồi nghỉ thôi :)

Do khó khăn về tài chính với số dư các quỹ rút tiền và đang chờ thanh toán với số tiền là134,55 rúp. được hướng dẫn đến một sự cân bằng tạm thời các khoản nợ. Các quỹ có nghĩa vụ phải trả tiền để dự thảo 2014/04/30

có dụ này nữa hả trời ??

5000 rúp của mình bị nó cho vào quỹ , điên dễ sợ, bây giờ tiền thu hoạch mật ong cũng bị cho vào quỹ lun , nói chung là éo còn ai có thể rút đc của nó nữa!

site có thể nói là đã cạn kiệt rồi, cho em nó yên nghỉ thôi. 30/4 anh em nào nhớ thì đào mộ lên hên xui xem rút đc ko nào :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,870
172,944
Latest member
DauTuTaiChinh5

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week