New Trở thành ông bầu bóng đá cùng Sorare

longmairam

Junior
Reactions
11
MR
0.788

Thị trường tiền điện tử đang giảm, chuyển nhượng cầu thủ của mùa bóng mới ở Châu Âu sắp bắt đầu, hãy cùng tôi tham gia Sorare thanh toán bằng ETH hoặc USD từ tín dụng (Visa thanh toán)

Với vai trò “Ông bầu bóng đá thực thụ”, nơi thể hiện tài năng của bạn khi tìm hiểu, săn lùng những tài năng bóng đá từ các giải hàng đầu của Nhật, Hàn, Mỹ và đặc biệt tất cả các giải hàng đầu của Châu Âu như: Premier League, La Liga,…

Với đặc tính của việc: tỷ giá đồng ETH crypto ở thị trường, đồng thời “phong độ” của cầu thủ mình giữ,…nó sẽ thành lợi nhuận nếu bạn biết quan sát và chớp được thời cơ…

Đăng ký từ link của tôi sẽ được hỗ trợ đến khi thành thục: Đăng ký tại đây

Anh em không hiểu quy luật chơi, bình luận ở BÀI VIẾT này nhé

Kết bạn ZALO để tôi hướng dẫn TẬN RĂNG nhé

Last edited:

060708

Hero
Reactions
362
MR
0.501
View attachment 220802
Thị trường tiền điện tử đang giảm, chuyển nhượng cầu thủ của mùa bóng mới ở Châu Âu sắp bắt đầu, hãy cùng tôi tham gia Sorare thanh toán bằng ETH hoặc USD từ tín dụng (Visa thanh toán)

Với vai trò “Ông bầu bóng đá thực thụ”, nơi thể hiện tài năng của bạn khi tìm hiểu, săn lùng những tài năng bóng đá từ các giải hàng đầu của Nhật, Hàn, Mỹ và đặc biệt tất cả các giải hàng đầu của Châu Âu như: Premier League, La Liga,…
View attachment 220803

Với đặc tính của việc: tỷ giá đồng ETH crypto ở thị trường, đồng thời “phong độ” của cầu thủ mình giữ,…nó sẽ thành lợi nhuận nếu bạn biết quan sát và chớp được thời cơ…

Đăng ký từ link của tôi sẽ được hỗ trợ đến khi thành thục: Đăng ký tại đây

Anh em không hiểu quy luật chơi, bình luận ở BÀI VIẾT này nhé
Có file hướng dẫn chơi ko b?

AE đăng ký theo ref của mình, sau đó đấu giá 3 thẻ vàng ở CHỢ, là mỗi anh em ta có cơ hội 1 thẻ vàng miễn phí được tặng, mở ra để bán cầu thủ nhé anh em

Để đấu giá cầu thủ, AE dùng thẻ VISA để đấu, khi đấu giá thất bại, tiền đấu sẽ được hoàn lại 100%
Tiền lợi nhuận trao đổi cầu thủ bằng ETH sẽ rút về Binance, không có phí rút

Chức năng trao đổi cầu thủ với cầu thủ

e vẫn không hiểu cách chơi cho lắm :(
Này bác tìm cầu thủ tiềm năng, chờ nó phát triển, bán p2p
Cơ chế tìm cầu thủ có 2 dạng: đấu giá thẻ của Nhà phát hành đưa ea, mua thẻ của người chơi khác
Cơ chế tăng giá của cầu thủ phụ thuộc vào sự phát triển bên ngoài của cầu thủ như: tham gia trận, ghi bàn,…và giá eth của thị trường crypto

Announcements

Forum statistics

Threads
424,553
177,088
Latest member
789winduycom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back