[Trợ giúp.Gấp] Lỗi vào trình duyệt Chorme và frifox ra trang trắng

bangdt2

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Các bác giúp em với. Nay em vào Frifox hay Chorme cứ khi vào bất kỳ 1 đường link nào như GG hay Dantri.com.vn thì nó không ra cái gì cả, ra trang trắng, và đứng hình luôn.
Các bác nào bị lỗi này giúp em với.
Em cảm ơn!

fire fox bên mình không hiện lên bảng Clear Recent History như hình thì nó ko hiện lên , bác nào hỗ trợ e cái :)

bạn @bangdt2 tải bản portable xem có bị ko, còn bạn @uservn đang ở chế độ Private hoặc đang chọn Never remember history nên ko có clear dc, có lưu gì đâu mà clear :D

thế mình hỏi thêm tí
- vd : mình làm offer mà fire fox ko lưu thì có thể bỏ qua bước clear history + cookie hã bác :eek:

bạn @bangdt2 tải bản portable xem có bị ko, còn bạn @uservn đang ở chế độ Private hoặc đang chọn Never remember history nên ko có clear dc, có lưu gì đâu mà clear :D
cho hỏi chỉnh như ban @dauden la khi lam k can clear cache coki luôn ah, tự nó clear luôn hay sao

cho hỏi chỉnh như ban @dauden la khi lam k can clear cache coki luôn ah, tự nó clear luôn hay sao
Đúng vậy. Chọn Never Remember History như xài Private Browsing vậy. Thử lấy cookie manager, dùng chế độ private browsing, vào thử 1 trang web nào đó xong mở cookie manager lên, đánh web mới vào vào, sẽ ko thấy cookie nào dc lưu lại

Last edited:
Các bác giúp em với. Em cài đủ loại trình duyệt mà ko được.
Em dùng google search: dantri.com.vn click vào link đó thì đứng hình luôn ra màu trắng.
Đây là ảnh của em nó:

Attachments

132.9 KB · Views: 22
    33.9 KB · Views: 29
Cách tốt nhất là format o cứng và chia lại ổ và cài lại wwin. Và chúng ta sẽ chạy vù vù

Clean rồi cũng ko được bác ạ. Mà lúc quét máy có virus TrojanDownloader.Wauchos.X
ko biết có ảnh hưởng ko?

Clean rồi cũng ko được bác ạ. Mà lúc quét máy có virus TrojanDownloader.Wauchos.X
ko biết có ảnh hưởng ko?
Bạn cứ làm như mình bảo đi. Làm mới ổ cứng đi. Rùi cài lại win hoặc nâng cấp win bản win cao hơn đang dùng. Chắc không bị sao đâu. Máy bị virut nó mấy bị vậy thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week