Matrix TripleThr3at - TripleThr3at.net. Triple HYBRID Program. ROI 150%. PayPay, PayZa.

Status
Not open for further replies.
Server đã update xong. Vùa vào check thử thấy gói 3$ đang chạy với tốc độ 6.67%/4h20 quá ngon :D.
Em hết gói 7$ và gói 15$ rồi. Bác nào có update hộ :rolleyes:.

P/s: Gom lúa đợi tình hình ngon chuẩn bị đập thêm nào :D
Nhưng hình như gói 3$ tối đa chỉ ăn đc 30$ 1 ngày tối đa đúng ko bác

Nhưng hình như gói 3$ tối đa chỉ ăn đc 30$ 1 ngày tối đa đúng ko bác

Không có. Cái 30$ đấy là nó muốn nói là nếu mỗi ngày cứ mua 50 gói tối đa của gói 3$ thì lãi thu được thêm mỗi ngày là 30$. Còn giờ 1 ngày là khoảng gần 40% cho gói 3$:)

Nói thật giờ vừa sợ vừa ham . ad có thể scam bất cứ lúc nào vì giờ mem đổ tiền vào sẽ rất nhiều

Không khuyến khích, không khuyến khích.

" Matrix Investment - Là lĩnh vực Đầu tư Online chỉ dành cho các Bạn có tiền nhàn rỗi và có thể chấp nhận đánh mất !!! "

We’ll be back soon!
Sorry for the inconvenience but we’re performing some maintenance at the moment. If you need to you can always contact us on[email protected], otherwise we’ll be back online shortly!

— triplethr3at.net

Plan Manh Vao 1 Tuan. Mua Max 50 Gói 3$ Xong Qua 1 Tuần Rút . Buộc Tái Nhiêu thì tái nhiêu

hôm nay đã có ai đc pay chưa nhỉ?

09:33 (3 hours ago)

Dear Hoang Nguyen,

This email is to notify you that your withdrawal requested on 2015-12-01 has been completed. Transaction details are as follows:

TRANSACTION DETAILS

• Date: 2015-12-01
  • Amount Paid: $86.0000
  • Payment Method:*Credit/Debit Card*
  • Reference:
This is a auto-generated message please don't reply it
[email protected]

Thanh toán mới nhận :

ôi vl :D. Sao khi được chạy nửa ngày cho gói 3$ với tốc độ 6.67%/4h20 phút :rolleyes:. Tình hình bây giờ lại về như cũ 6.67%/8h30 cho gói 3$. :).

Có vẻ tương lai sẽ ko khả quan lắm đâu. Thôi em chuẩn bị rút hết đã rồi bao giờ mà giải quyết dứt điểm được lỗi vào lại sau. Mấy cái site mà cứ lỗi chồng lỗi là dễ ra đi lắm ;) (ví dụ như TAP)

ôi vl :D. Sao khi được chạy nửa ngày cho gói 3$ với tốc độ 6.67%/4h20 phút :rolleyes:. Tình hình bây giờ lại về như cũ 6.67%/8h30 cho gói 3$. :).

Có vẻ tương lai sẽ ko khả quan lắm đâu. Thôi em chuẩn bị rút hết đã rồi bao giờ mà giải quyết dứt điểm được lỗi vào lại sau. Mấy cái site mà cứ lỗi chồng lỗi là dễ ra đi lắm ;) (ví dụ như TAP)
cái tốc độ chia lãi này dễ là do anh admin nhúng tay lắm :oops::oops::oops:

cái tốc độ chia lãi này dễ là do anh admin nhúng tay lắm :oops::oops::oops:

Tốc độ chia lãi thì 100% là do admin nhúng tay rồi. Làm gì có liên quan đến doanh số hay cái cc gì đâu :D. Trên Fb có 1 số bác admin fb được tuyển ấy. Được thông não rất đầy đủ đều trả lời "bạn vất tiền vòa đây ko phải invest, không được dùng chữ ROI =)). Lãi ngày do doanh thu quyết định, server có vấn đề nên số ng mua ít, lãi cũng giảm theo :rolleyes:".

Cái này do admin nó set thôi. Nhưng được nửa ngày nó đưa về như cũ thì cũng ko hiểu động thái này có nghĩa là gì o_O. Hi vọng mai nó lại tăng trở lại. Em cũng vừa đặt lệnh rút gần hết rôi. Còn để lại tầm 10$ (chưa mature) với hi vọng nó chạy ngon tiếp thì rút nốt đợi site ổn định :)

Tốc độ chia lãi thì 100% là do admin nhúng tay rồi. Làm gì có liên quan đến doanh số hay cái cc gì đâu :D. Trên Fb có 1 số bác admin fb được tuyển ấy. Được thông não rất đầy đủ đều trả lời "bạn vất tiền vòa đây ko phải invest, không được dùng chữ ROI =)). Lãi ngày do doanh thu quyết định, server có vấn đề nên số ng mua ít, lãi cũng giảm theo :rolleyes:".

Cái này do admin nó set thôi. Nhưng được nửa ngày nó đưa về như cũ thì cũng ko hiểu động thái này có nghĩa là gì o_O. Hi vọng mai nó lại tăng trở lại. Em cũng vừa đặt lệnh rút gần hết rôi. Còn để lại tầm 10$ (chưa mature) với hi vọng nó chạy ngon tiếp thì rút nốt đợi site ổn định :)
rút 15 20$ bù vào phí mbship :D

Cái này gọi là cronjob, tức là admin chia lãi theo 30 phút, hourly hay several hourly là tùy thuộc vào admin thêm hay bớt cronjob, và nâng hay giảm hạn mức earning thôi.
Cronjob tùy thuộc vào admin là chắc chắn.

Không khuyến khích, không khuyến khích.

" Matrix Investment - Là lĩnh vực Đầu tư Online chỉ dành cho các Bạn có tiền nhàn rỗi và có thể chấp nhận đánh mất !!! "
này như " cấm đổ rác " :D
cho e hỏi lun nếu e mua 50 share 3$ thì sau 3 ngày e nhận lại đc (150 + 50x0.6 ) x 70% = 126 $ fai ko bác ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week