Matrix TripleThr3at - TripleThr3at.net. Triple HYBRID Program. ROI 150%. PayPay, PayZa.

Status
Not open for further replies.
Thanh toán mới nhận được chỉ sau 15 phút đặt lệnh.

Gói Adpack $3: ROI 120%. Hết hạn sau: 3 ngày. 30% re-purchase.
Cái này là sau 3 ngày click QC là được 120% luôn hả Six, mà min withdraw là bao nhiêu :D

Gói Adpack $3: ROI 120%. Hết hạn sau: 3 ngày. 30% re-purchase.
Cái này là sau 3 ngày click QC là được 120% luôn hả Six, mà min withdraw là bao nhiêu :D
Nhưng có 30% tái đầu tư còn 90% rút được, Min rút là 5$ bạn nhé!

ĐẦU TƯ ONLINE LUÔN CHỨA ĐỰNG RỦI ROI, CÓ THẮNG CÓ THUA, CÓ MẤT CÓ ĐƯỢC, CÁC BẠN CÂN NHẮC TRƯỚC KHI ĐẦU TƯ NHÉ!
MÌNH KHÔNG LÔI KÉO CŨNG NHƯ KHÔNG TRẢ HOA HỒNG THẬT CAO ĐỂ LÔI KÉO NGƯỜI CHƠI.

khẳng định lại luôn là hiện tại các bạn có $ nên để dành mà ăn tết cho ấm cúng, "tuyệt đối ko nên đầu tư bất cứ site nào"

khẳng định lại luôn là hiện tại các bạn có $ nên để dành mà ăn tết cho ấm cúng, "tuyệt đối ko nên đầu tư bất cứ site nào"

Site này mình cũng không chú định bảo các bạn chơi, đang chơi Solo đã.

Không khuyến khích các bạn đầu tư khi chưa thực sự hiểu và có bãn lĩnh giám làm giám chịu.

em mới reg cho anh.
Cũng tập tành chơi thể loại này
cái này vào mua các adpack của nó rồi chờ thôi hở anh.

Site này mình cũng không chú định bảo các bạn chơi, đang chơi Solo đã.

Không khuyến khích các bạn đầu tư khi chưa thực sự hiểu và có bãn lĩnh giám làm giám chịu.

Nếu thực sự ngon chú không lên đưa nên đây rồi nát site như em Chek. Còn đã đưa lên box thì các bạn trẻ lại lao vào vì lãi nó như HYIP cho dù chú có thêm bao nhiêu dòng cảnh báo màu đỏ cũng vậy và cũng khó nói không chủ định được :)

Nếu thực sự ngon chú không lên đưa nên đây rồi nát site như em Chek. Còn đã đưa lên box thì các bạn trẻ lại lao vào vì lãi nó như HYIP cho dù chú có thêm bao nhiêu dòng cảnh báo màu đỏ cũng vậy và cũng khó nói không chủ định được :)

Anh nói chí phải nhưng L N nẫn nộn hết rồi anh :D

Last edited:
hơi phân vân site này, lãi cao gớm, đầu tư 500$ hơn tuần là có lãi rồi, mà có paypal nữa chứ :D
có cập nhật lãi ko thớt :D

hơi phân vân site này, lãi cao gớm, đầu tư 500$ hơn tuần là có lãi rồi, mà có paypal nữa chứ :D
có cập nhật lãi ko thớt :D

Mới test thử 1 ngày:

Total Adshares $602.00
Active Adshares $602.00
Expired Adshares $0.00
Total Earned $96.48

Site này có rcb k bạn?

6% cho bạn nào muốn đầu tư nhé!

mai mà thắng dispute sẽ theo anh luôn, giờ hết xèng :D

Thằng này anh chưa theo dõi nó cập nhật theo 1 giờ hay mấy giờ nữa. Hôm qua tới giờ đầu tư vào chỉ kịp click 15 ads rồi bỏ đấy.

Thanks em nhé!

đã inbox anh. Hi vọng sớm nhận được rcb :D

PM chữ ký anh nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,682
170,776
Latest member
khaikieng108011