SCAM Triệu Hồi TheGhost (Tên Nam 1994) 711AB6580685 VO THI KIM THOA

Status
Not open for further replies.
Vậy mà 11h đêm qua nó còn post sell acc vultr 15$ :(( phải post ngay k các bác lại dính nữa :(

Thằng scam nó không dạy seo cho bạn mà nó dạy cho bạn trao dồi thêm cái tính cẩn thận đó

Nhưng hơi thắc mắc là chuyển tiền qua mod cuipap qua stk scam mà sao bác không nhận ra stk scam này nhỉ

Nhưng hơi thắc mắc là chuyển tiền qua mod cuipap qua stk scam mà sao bác không nhận ra stk scam này nhỉ

VTB này đâu thấy trong list ?

1. là chia buồn cùng thớt!
2. là thấy thớt haizz quá, nội dung chuyển tiền là "thanks" thấy thớt nhẹ dạ cả tin quá :))

bác phải để trung gian cầm tiền. Nhận video SEO xong thì mới báo trung gian chuyển tiền cho nó chứ.
Bó tay

Chả có mẹ gì là lạ,TG người ta nhiệm vụ trung gian,chẳng rảnh rỗi tới mức bất kỳ 1 GD to nhỏ gì cũng check check scam hết cho mọi người,tự bản thân mình kiểm tra GD cho bản thân đi chứ,2 bên OK ổng chuyển tiền,trách cái thân mình trước đi.

Đọc kỹ trước khi bắt bẻ nha bạn. Vì thớt post log chat lên nên bác mới thấy cái đoạn stk scam kia.

Mặt khác qua việc này thớt học được thêm kỹ năng kiểm tra thông tin trước khi giao dịch. Tiên trách kỷ, hậu trách nhân. Người ta là trung gian thôi. Đâu có rảnh time mà check từng người cho các bác.

Mình k muốn report bạn này 1 tý nào nhưng thực sự tới hôm nay là được 2day12h mình chuyển khoản cho bạn ý và mình chỉ nhận được nhưng câu hứa hẹn tnay thế kia. Mình là người mất tiền học nên k thể chờ đợi bạn ý 2-3day mà k đc gì cả.
SĐT: 01212029374 (ĐÃ THUÊ BAO)
Tên: NAM sn 1994 (bạn ý tự cung cấp)
tài khoản mmo4me: https://mmo4me.com/members/theghost.67531/

Bạn TheGhost có nhận dạy mình làm seo Youtube với Giá hữu nghị là 1key game overwatch 40$-60$ ~ 1.000.000đ có thể do mình k am hiểu thấy rẻ nên mình lao vào học nên mong mọi người đừng ném đá
mình đã trao đổi và nhờ a @cuipap1984 chuyển khoản giúp 1.000.000đ vào tài khoản VTB: 711AB6580685 (VO THI KIM THOA) lúc 22h48p ngày 18/8/2016
sau khi xác nhận với bạn đó giao dịch thành công thì bạn có hứa với mình là đêm đó sẽ làm video hướng dẫn mình cái seo và trong ngày hôm sau mình sẽ nhận được video hướng dẫn.
Nhưng mình đợi bạn đó từ sáng ngày 19 tới giờ là 21/8/2016 bạn hứa hẹn với mình là đang up YTB như do video nặng nên up qua fshare để mình download về. tới 22h20' tối qua mình nt thì bạn kêu up gần xong rồi. Nhưng từ 23h07' mình nhắn tin qua SĐT và Skype cho bạn hỏi xong chưa thì k thấy bạn trả lời. và mình liên lạc với bạn từ tối qua tới giờ vẫn trong tình trạng thuê bao.
Thực sự mình k muốn viết report bạn đó 1 tý nào vì mình đã nc với bạn trc 1 tuần cảm giác rất tin tưởng bạn, search 4rom cũng thấy bạn có chút đáng tin nên mình quyết tâm theo học bạn đó.
11h25' hqua bạn vẫn onl 4rum nên mình nghi có dấu hiệu scam ở đây nên mong ai đọc được tag bạn đó vào giúp mình. mình k biết tên tuổi chính xác nên ai có thì cung cấp giúp mình nhé
Tên cờ hó này bữa trước show proof 1k$ mình đã cảnh báo và cãi nhau với nó rồi vậy mà nó còn cãi này kia hôm nay thì lòi ra thật cuối cùng cũng có nạn nhân lòi ra đây, giờ mà còn tin người như thế thì chịu thôi

Đã ignore thằng này từ trước rồi , biết là chả ra gì mà , giờ thấy ngay phốt scam ;)

:rolleyes: hên là mình chưa bị dụ. vẫn còn tỉnh táo ;)

Đã ignore thằng này từ trước rồi , biết là chả ra gì mà , giờ thấy ngay phốt scam ;)
mình cũng ignore thằng này với 1 thằng nữa, cứ kiểu hay khoe proof lên đây trước sau gì cũng đi dụ gà. Giờ là mấy h rồi còn tin ba cái thể loại dạy yt nữa chứ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,569
170,659
Latest member
GHOST9x
Back
Top Bottom