• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix TriDeci.com - 3% daily - PZ, STP, Ego, LR, PM

Status
Not open for further replies.
Thanh toán mới nhận :

Date: April 24, 2013 2:10:14 AM
Amount Sent: $18.76 USD
Sender Name: TriDeci
Sender Email: [email protected]
Reference Number: E1A21-E2738-xxxxx
Message: TriDeci Account Withdrawal - Please dont forget to leave feedback in MeetPoint - Thank You.

còn mình nữa pro check giúp nhé

Date: April 24, 2013 8:33:38 AM
Amount Sent: $3.30 USD
Receiver Email: [email protected]
Reference Number: AA879-2552F-75E2A

- - - Updated - - -

Date: April 24, 2013 8:32:09 AM
Amount Sent: $3.30 USD
Reference Number: 879FD-53B42-0C594

Thank you.

sao mình hết hạn mấy share rồi nhỉ,chưa đc 100 ngày mà

Theo như Rule thì thời gian hưởng lãi là 100 ngày, nhưng mình hỏi lại upline thì thấy hắn bảo rằng :
Thực tế 3% ngày chỉ được hưởng trong vòng 65 ngày.

- - - Updated - - -

Show cái cycle đã hoàn thành:
utchin:100001CYCLED25-02-1326-04-131212»SHOW« »LIST«

Các ref của mình joined những ngày đầu mới lập Threat bắt đầu ăn Cycled rồi nhé. Tính hiện tại đã có 8 người được ăn Cycled.
Riêng tên vinaphone1 ăn tới 22 Cycle. Chúc mừng các cậu đã ăn được Cycle.

- - - Updated - - -

Date: April 26, 2013 9:11:17 AM
Amount Sent: $7.10 USD
Reference Number: 79A88-5A9D5-F4220
Message: RB dklt2010 - kimdany482 up 2 lan level 10$ & purchase 100$ unit

Thank you.

sao mình hết hạn mấy share rồi nhỉ,chưa đc 100 ngày mà
DCU hết hạn khi tồn tại đủ 100 ngày hoặc đủ 200% với plan A, 250% với plan B và 300% với plan C, tùy vào điều kiện nào đến trước. Nếu bạn tham gia plan A và nâng cấp để nhận 3%/ngày thì DCU của bạn chỉ tồn tại 67 ngày mà thôi (đủ 200%).

Last edited by a moderator:
DCU hết hạn khi tồn tại đủ 100 ngày hoặc đủ 200% với plan A, 250% với plan B và 300% với plan C, tùy vào điều kiện nào đến trước. Nếu bạn tham gia plan A và nâng cấp để nhận 3%/ngày thì DCU của bạn chỉ tồn tại 67 ngày mà thôi (đủ 200%).

nếu thế này tốn tiền nâng cấp chi ta, để tiền mua matrix ngon hơn

cái vụ Cứ 2 share hết hạn sẽ nhận được 1 cycler position thì khi nào nó mới đc,như mình ko mua share hưởng lãi nữa thì có cần coi quảng cáo để ăn cycler ko

cái vụ Cứ 2 share hết hạn sẽ nhận được 1 cycler position thì khi nào nó mới đc,như mình ko mua share hưởng lãi nữa thì có cần coi quảng cáo để ăn cycler ko

TriDeci nó không giống như JSS là Position hết hạn chuyển vào Matrix đâu cậu, cơ bản là DC unit và Matrix Position riêng biệt, không liên quan đến nhau.
Khi cậu hoàn thành 1 Cycled thì hệ thống sẽ free cho cậu 1-2 Matrix Position mới ( tùy vào Cycled lẻ hay chẵn ).
Nếu cậu muốn duy trì để ăn Cycled thì bắt buộc phải up level, và không bắt buộc phải mua DC unit và 0 cần view Ads surf. Bởi vì Ads surf chỉ có tác dụng với DC unit.

Thanh toán mới nhận :

Date: April 26, 2013 4:41:12 PM
Amount Sent: $50.00 USD
Reference Number: E7A76-EC574-xxxxx
Message: TriDeci Account Withdrawal - Please dont forget to leave feedback in MeetPoint - Thank You.

Thanh toán mới nhận :

Date: April 26, 2013 4:41:12 PM
Amount Sent: $50.00 USD
Reference Number: E7A76-EC574-xxxxx
thớt lại dc cycle nữa à.chúc mừng nhé

kiểu này chắc khỏi tốn tiền nâng cấp để mua matrix có vẻ ngon hơn đúng ko thớt

Hôm nay tự nhiên ăn được 1 cycle :D.
Giai đoạn này DC expire nhiều nên ai mua nhiều Cycle từ đầu là ấm luôn:binhsua57:

hí hí vừa ăn được 1 cái matrix thơm ngay :v :v

hí hí vừa ăn được 1 cái matrix thơm ngay :v :v

chúc mừng nhé.hnay mihf hết chu kỳ mất rồi matrix cũng cạn.mà k biết có nên làm thêm ít k chứ giờ acc để đó là acc chết rồi k dc chi nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,978
171,044
Latest member
xaccseller
Back
Top Bottom