Matrix TriDeci.com - 3% daily - PZ, STP, Ego, LR, PM

Status
Not open for further replies.
hay em nó ra đi rồi :( sao mà hẹn tới hẹn lui vậy ? H là ngày 24 rồi cơ mà :(

ăn no rồi thì thôi --- cho nó đi thanh than đê :binhsua76:

chắc nó ra đi rồi. Nó đã ex đc một đống stp roài :(

thui cho nó an nghỉ đi mấy bác, đào mộ em nó hoài cũng tội :D

ăn no rồi thì thôi --- cho nó đi thanh than đê :binhsua76:

Mới lãi 50% DCU, chưa ăn được cái matrix nào. Đói meo râu ra, no gì mà no. Đội mồ cho nó sống lại nào.:binhsua04:

vào được rồi bà con ơi

Nó sống lại rồi nha các bạn. Đã vào được acc. Mấy ngày bảo trì nó không chia lãi, cũng không trừ ngày của DCU. Các bạn đăng nhập nó sẽ yêu cầu đổi pass. Đăng nhập bằng email đăng ký chứ không phải bằng id như trước đây nha.

Không trừ ngày cua Unit nhưng nó trừ ngày up bzone :(, up lên lại thôi :)

ok đã vào dc rồi k biết e nó có ok không nữa chứ thấy vào dc là thấy mừng rồi

Tạm thời chưa rút tiền được cho đến ngày 27/5. Ra lệnh rút nó thông báo thế này:
You have a timed restriction on your account as you have recently reset your Security PIN.

The restriction will be in force until GMT 06:57, Mon, May 27, 2013.
Withdrawal will not be possible until this time.
Mặc dù mình chẳng có đổi PIN gì sất, chỉ đổi lại pass theo yêu cầu của Trideci mà thôi.

lót dép ngồi hóng rút được tiền thì sẽ dep vào upgrade :D

lót dép ngồi hóng rút được tiền thì sẽ dep vào upgrade :D

Nó đã mở lại như vậy thì chuyện mã Pin là chuyện nhỏ mà, ko lo upgrade mai nó chia lãi có 2% thì ngồi đó khóc nhé :)

Nó đã mở lại như vậy thì chuyện mã Pin là chuyện nhỏ mà, ko lo upgrade mai nó chia lãi có 2% thì ngồi đó khóc nhé :)

2 hay 3 gì nó cũng 200% rùi đứng hình thôi bác ơi, giờ matrix ko ăn được sớm thì vội gì upgrade :D

TriDeci đã trở lại, sau đợt downsite này có lẽ em nó sẽ sống khỏe hơn. Nếu Admin và các Promoters tích cực thì chẳng mấy TriDeci sẽ lấy lại phong độ và lợi hại hơn trước.

TriDeci đã trở lại, sau đợt downsite này có lẽ em nó sẽ sống khỏe hơn. Nếu Admin và các Promoters tích cực thì chẳng mấy TriDeci sẽ lấy lại phong độ và lợi hại hơn trước.
Đợi nó pay mấy cái lệnh pending đã thì mới thật sự tin nó trở lại,bây giờ vẫn còn quá sớm a.Lết à.:binhsua14:

Tạm thời chưa rút tiền được cho đến ngày 27/5. Ra lệnh rút nó thông báo thế này:

Mặc dù mình chẳng có đổi PIN gì sất, chỉ đổi lại pass theo yêu cầu của Trideci mà thôi.

TriDeci yêu cầu đổi PassPin khi comeback là do trước đó tài khoản của một số members đã bị hack và thay đổi số LR. Vì một số thành viên đặt Pass và Pin đơn giản ( 123456, trideci, abc .... ).
Theo mình nghĩ đó là sự đề phòng cần thiết đề bảo vệ tài khoản cho các members.

- - - Updated - - -

Đợi nó pay mấy cái lệnh pending đã thì mới thật sự tin nó trở lại,bây giờ vẫn còn quá sớm a.Lết à.:binhsua14:

Hehe. Ai bảo Mòn Mon ăn Cycled nhiều quá nên giờ trong acc có khoảng 1k, TriDeci mà 0 pay chắc Mòn Mon tiếc đứt Trym ấy nhỉ =))

khi nào e nó paid lại 1 2 lệnh thì mình sẽ promote tiếp cho nó :D nói chung vẫn chưa thực sự tin tưởng nó trở lại :D

TriDeci yêu cầu đổi PassPin khi comeback là do trước đó tài khoản của một số members đã bị hack và thay đổi số LR. Đó là sự đề phòng cần thiết đề bảo vệ tài khoản cho các members.

- - - Updated - - -

Hehe. Ai bảo Mòn Mon ăn Cycled nhiều quá nên giờ trong acc có khoảng 1k, TriDeci mà 0 pay chắc Mòn Mon tiếc đứt Trym ấy nhỉ =))
Trym đứt từ bữa nó mèn ten nân rầu,giờ còn gì đâu mà đứt nữa.Chỉ sợ đây là chiêu của thèng admin câu thêm tiền upgrade,nhưng mà nói chung nó cho thêm chút hi vọng cũng vui rồi .:binhsua76:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,887
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week