tribt hãy giữ lời hứa thay trungtrantn trả tiền cho chúng tôi

Status
Not open for further replies.
tôi đã đọc topic bảo tribt thay trungtrantn trả tiền nếu có đầy đủ proof, tôi có đầy đủ proof nhưng chưa kịp up thì giờ ko thấy topic nào liên quan đến vấn đề này con mở. Trungtrantn thì chịu ban để ko phải đền, nhưng liệu tribt có giữ lời hứa trả thay ko, hay là cậu chỉ là trẻ con vắt mũi chưa sạch, trót nói lung tung nên giờ nhờ admin và mod khóa topic lại để ko phải trả tiền

Chúng tôi ko cần vài $ của cậu nhưng là người có suy nghĩ thì nói và làm phải đi đôi, nếu cảm thấy ko làm đc thì đừng nói xàm.

Admin làm ơn mở giùm topic có liên quan đến việc đền bù của tribt để tôi vào post proof
Hình như bqt cố tình closed topic đó để giúp tribt có phải ko?

sadl0ve_0s

Banned
Reactions
1,597
MR
0.000
sao cậu cứ nghĩ theo cái hướng tiêu cực thế nhỉ ?
Đi kiếm tiền đi.
Không thì đi scam ai cũng được .
Lập nhiều topic cũng nói có bao nhiu đó.

Upvote 0
tìm thấy rồi admin ơi ở cái box cuối cùng đó
http://mmo4me.com/showthread.php?71...hanh-toan-cho-nan-nhan-bi-scam-cua-trungtratn

mình thì cũng nghĩ là mất rồi nhưng nếu tribt có lòng tốt thì mình xin, còn ko thì mình coi như 1 phen bị lừa vậy. Mất thời gian lục rồi up proof :((

nếu tribt ko chịu thanh toán hộ trungtrantn thì lần sau đừng nói lung tung nha, làm mất công tìm proof

Upvote 0
sao cậu cứ nghĩ theo cái hướng tiêu cực thế nhỉ ?
Đi kiếm tiền đi.
Không thì đi scam ai cũng được .
Lập nhiều topic cũng nói có bao nhiu đó.
đây ko phải nick chính của mình nha, và cũng là topic đầu tiên nha. nếu đồng ý thanh toán mình lấy nick chính post proof vì ko muốn vừa mất tiền vừa mang tiếng ngu bị lừa

Upvote 0
tribt đã nói thì phải làm, cảm thấy không làm được thì đừng nói.
trẻ trâu thì vẫn mãi là trẻ trâu làm mình hi vọng :binhsua85::binhsua85:
nghĩ cũng lạ thằng trẻ trâu này suốt ngày dota thì lấy đâu ra tiền mà đòi ra vẻ ta đây chứ , mình cũng dại thật tin lời nó :binhsua74:

Upvote 0

tnhieu34

Hero
Reactions
320
MR
0.001
trẻ trâu thì vẫn mãi là trẻ trâu làm mình hi vọng :binhsua85::binhsua85:
nghĩ cũng lạ thằng trẻ trâu này suốt ngày dota thì lấy đâu ra tiền mà đòi ra vẻ ta đây chứ , mình cũng dại thật tin lời nó :binhsua74:

:binhsua87: bình tĩnh bạn làm quá chả được ji mà mất nhiều hơn

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,722
177,276
Latest member
kubetclubdpa1