Report trial mod lộng hành "hjxhjxacec"

Status
Not open for further replies.

hardmoney

Banned
Reactions
244
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus

Tình hình lúc chiều có post cái hình thôi mà bị dính thẻ
Link comment gốc: http://mmo4me.com/showthread.php?p=2701510
Nội dung:

Last edited by a moderator:
the' rot' cuoc y nghia buc minh do la gi? Ko hieu?

(sr ko viet dau)

Upvote 0
Post hình tool ddos làm gì ? Ăn thẻ đúng rồi, rule 4rum ko dc bàn luận, comment, post gì liên quan đến mấy vấn đề này

Upvote 0
Post hình tool ddos làm gì ? Ăn thẻ đúng rồi, rule 4rum ko dc bàn luận, comment, post gì liên quan đến mấy vấn đề này
site scam làm tí thì có sao đâu mà bảo người ta phá hoại
xixiio.com vẫn còn đó mà nó mở site mới, không có ý định scam thì mở làm gì

Upvote 0
noi' that. no' scam hay ko thi ke cha no' mac mo' gi ma phai pha' vay.

Ghet nhat may thang pha hoai kieu nay, ko muon lam` thi` CUT' , ranh roi sinh nong noi a.

De nghi Mod cho thang hardmoney nay ra dao forever luon

(sr dang go captcha nen ko go dau)

Upvote 0
Mắt dán vào mông à? Tui nói ai phá hoại, tui giải thích rule 4rum, ra tìm topic rule mà đọc thử xem thớt sai chỗ nào, chưa biết gì đã sồn sồn

Upvote 0
nó trả tiền đàng hoàng mà sao bảo scam :binhsua12:

Upvote 0
nó trả tiền đàng hoàng mà sao bảo scam :binhsua12:
Thằng admin sở hữu cả tá site scam
advertisingg.com, neocpm.com, adse.biz, xixiio.com
như thằng coingeneration.com thôi, nó phải pay nhỏ giọt thì mới có người mà scam chứ :|

Upvote 0
Thằng admin sở hữu cả tá site scam
advertisingg.com, neocpm.com, adse.biz, xixiio.com
như thằng coingeneration.com thôi, nó phải pay nhỏ giọt thì mới có người mà scam chứ :|
khi nào mà 1 tuần ko có proof mới gọi là scam , h` có proof liên tục sao mà scam đc :binhsua17:

Upvote 0
Proof thì sao site nào mới mở nó cũng pay 1 ít để lấy uy tín thoi thang admin site này scam rất nhiều site có tiếng pên tbn

Upvote 0
khi nào mà 1 tuần ko có proof mới gọi là scam , h` có proof liên tục sao mà scam đc :binhsua17:
vậy cứ scam xong lập nick mới là được à
nhìn cái server của nó đi, nếu làm ăn uy tín thì rẻ rách phải có vps
đằng này nó xài shared-host, nói thật là như free hosting
mình đ éo làm gì mà còn có cả đống vps cấu hình khủng nữa là
Proof thì sao site nào mới mở nó cũng pay 1 ít để lấy uy tín thoi thang admin site này scam rất nhiều site có tiếng pên tbn
:)

Last edited by a moderator:
Upvote 0
:(( Tớ cũng bị thẻ lúc nảy đứa bạn gởi cái link bảo Coin reg ko có threafd Nó gởi cho cái baì viết hồi nảo hồi nao mình đọc xong comment phát nhìn lại ngày mới biết là đào mộ xóa mà cũng ko dc thế là bị 1 thẻ :((

Upvote 0
Hành động của bạn là hành động phá hoại.
Đây là forums mmo, mọi người đều có quyền quyết định họ làm gì, tốn thời gian hay công sức, tiền bạc đều do họ tự quyết định. Site vẫn đang live và có proof up ở thread đàng hoàng. Chỉ vì nó cùng admin của mấy site khác mà bạn nói nó scam à ? bạn không hề có bằng chứng xác thực, dù nó có scam thì cũng như hyip đầu tư phải có rủi ro.
Nói thật chứ mình không biết bạn pro thế nào, kiếm bao nhiêu, nhưng thread người ta mới lập sáng nay. Mọi người vào chơi vui vẻ, chỉ có mỗi bạn vào cmt kiểu ta đây biết tất, hơn người đó là phong cách của bạn, mình tôn trọng.
Bạn cảnh báo mọi người thì mình cũng rất cảm ơn, còn bạn up hình đang flood site đó, tuy mình không biết gì lắm về IT nhưng mình cũng biết hành động đó là phá hoại, vậy là vi phạm nội quy.
Thử xem nếu có người mới vào forums, người ta lại hiểu rằng forum mình toàn hacker :) Chuyện bạn ddos hay flood site đó mình không có quyền cấm, nhưng bạn up hình lên forum rồi cmt cợt nhả " Làm tí " như vậy mình thấy chả có gì sai khi phạt thẻ bạn, thậm chí là banned nếu bạn đủ point.

Thân!

Upvote 0
Đây là forums mmo, mọi người đều có quyền quyết định họ làm gì, tốn thời gian hay công sức, tiền bạc đều do họ tự quyết định. Site vẫn đang live và có proof up ở thread đàng hoàng. Chỉ vì nó cùng admin của mấy site khác mà bạn nói nó scam à ? bạn không hề có bằng chứng xác thực, dù nó có scam thì cũng như hyip đầu tư phải có rủi ro.
Nói thật chứ mình không biết bạn pro thế nào, kiếm bao nhiêu, nhưng thread người ta mới lập sáng nay. Mọi người vào chơi vui vẻ, chỉ có mỗi bạn vào cmt kiểu ta đây biết tất, hơn người đó là phong cách của bạn, mình tôn trọng.
Bạn cảnh báo mọi người thì mình cũng rất cảm ơn, còn bạn up hình đang flood site đó, tuy mình không biết gì lắm về IT nhưng mình cũng biết hành động đó là phá hoại, vậy là vi phạm nội quy.
Thử xem nếu có người mới vào forums, người ta lại hiểu rằng forum mình toàn hacker :) Chuyện bạn ddos hay flood site đó mình không có quyền cấm, nhưng bạn up hình lên forum rồi cmt cợt nhả " Làm tí " như vậy mình thấy chả có gì sai khi phạt thẻ bạn, thậm chí là banned nếu bạn đủ point.

Thân!

chuẩn cậu . :m081::m009:

Upvote 0

Thân!
ban luôn đi bạn, kể cả site có scam thật đi chăng nữa thì chỉ cần cảnh báo là đủ ai muốn mạo hiểm thì cứ việc tiếp tục. Còn việc phá hoại thì ko kể là VN hay nước ngoài đều là việc làm ko chấp nhận đc. Mình nghĩ với thể loại này thì nên cho ra đảo vĩnh viễn.
Chơi miễn phí thì việc gì phải làm khó nó, scam hay ko thì cũng mặc kệ

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,800
Latest member
Janhiira