Other Treo máy tới tháng lãnh tiền - GOMEZ

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,383
MR
1,223.823
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
ủa sao kì vậy bạn mình thấy mình 2 tuần 1$ rồi mà. treo 1 máy ko cheat gì hết lun đó @.@

chac bác treo lâu, ai chơi cái này cắm nhìu máy vào mới thấy tin tăng nhanh, mình 1 ngày đc 0.15$, cắm 2 - 3 máy

Dạo trước mình cũng cắm nhiều, treo 1 máy thôi! Sau vài ngày thì được ACTIVE, sau đó thì cứ mỗi ngày được 0.02$, nản quá. Để đến bây giờ thấy được nhiêu vậy, chính xác là 1.69$, up cái hình cho các bạn thấy!

Đã reg:

ID: nickname2606
PP: [email protected]

Mình đăng ký xong không thấy cái Downloading như trong hình hướng dẫn, mình nhấn nút Download PEER Software ở trên được không? thấy file load về 43.2MB

thấy giao diện soft như trong file hướng dẫn là đc rồi cậu :)

---------- Post added at 08:34 PM ---------- Previous post was at 08:33 PM ----------

Dạo trước mình cũng cắm nhiều, treo 1 máy thôi! Sau vài ngày thì được ACTIVE, sau đó thì cứ mỗi ngày được 0.02$, nản quá. Để đến bây giờ thấy được nhiêu vậy, chính xác là 1.69$, up cái hình cho các bạn thấy!

chơi cái này ko kiên nhẫn thì phải cắm từ 2 máy trở lên. :)

xukalinh

Newbie
Reactions
18
MR
0.000
Up cho chủ thớt đông khách. Mình cũng cắm cái này, khoảng 1,5 tháng thì đủ được 5$. Bác nào biết cách cắm gomez và vagex bằng VPS thì hướng dẫn mình với. Đang có ý định mua VPS cắm kiếm thêm tí tiền. Cảm ơn các bác trước.

Last edited by a moderator:

lieuhoacuong

Senior
Reactions
781
MR
0.988
mình để ý mấy cái này cắm mạng bên nước ngoài thì $ lên rất mau,mình có đứa em đi xuất khẩu lao động bên hàn quốc,nhờ nó cắm 1 acc từ đầu tháng đến giờ đã dc 2,7$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,004
176,494
Latest member
lejmina

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week