New Treo máy kiếm tiền với Traffmonetizer - Lợi nhuận tháng tầm 7 200 000 VNĐ

Status
Not open for further replies.
50 con VPS chắc phải có Tools auto chứ ngồi làm thủ công thì không thấy cửa mấy rồi! Xài vài ba con đã thấy đuối!
Thông thường nếu làm tay thì 1 người bình thường có thể set lên tới 1000 VPS , vì Traff đặc biết là ở tính ổn định. Chỉ cần cài đặt một lần nếu như bạn không quá quan tâm tới Bonus Reff.

traffmonetizer.com Lời khuyên là bạn có thể tự Reff cho chính mình, Traff rất khó bị Banned, vì tôi chưa bao giờ gặp trường hợp Banned nào trong suốt quá trình làm.
bạn cho mình hỏi chút, 30 app chạy 1 vps ? vậy 30 app đó chạy 1 acc hay là 30 acc vậy bạn ? 1 acc được cho phép chạy nhiều device hay không ? cảm ơn bạn đã chia sẻ

bạn cho mình hỏi chút, 30 app chạy 1 vps ? vậy 30 app đó chạy 1 acc hay là 30 acc vậy bạn ? 1 acc được cho phép chạy nhiều device hay không ? cảm ơn bạn đã chia sẻ
1 Account không có giới hạn về số Device

Tốt nhất là nên 30 App chạy cùng 1 account để rút ngắn thời gian đủ Min Pay.

1 Account không có giới hạn về số Device

Tốt nhất là nên 30 App chạy cùng 1 account để rút ngắn thời gian đủ Min Pay.
cảm ơn bạn, mình mới hỏi bạn qua tele, cảm ơn đã chia sẻ kinh nghiệm

Bác thớt cho mình hỏi là app đang cắm acc này, chuyển sang cắm cho acc khác có ok ko? Liệu nó có tính cho acc mới và ko bị ban ko vậy?

Bác thớt cho mình hỏi là app đang cắm acc này, chuyển sang cắm cho acc khác có ok ko? Liệu nó có tính cho acc mới và ko bị ban ko vậy?
1. Traffmonetizer thì mình chưa bao giờ thấy có trường hợp nào bị Ban account.
2. Nếu 1 App trên 1 IP đang treo 1 tài khoản A, bạn muốn treo tài khoản B thì cần tắt App cũ, xóa dữ liệu hoặc Logout sau đó Login Tài khoản B.
Việc treo 2 tài khoản trên cùng 1 IP trong cùng một thời điểm không làm cho tài khoản của bạn bị Banned. Nhưng nó sẽ xảy ra hiện tượng là chỉ có 1 tài khoản lên điểm: Tài khoản lên điểm là tài khoản đã và đang sử dụng IP đó sớm hơn.

thằng này giờ nát lắm rồi, treo 1 ngày 1 IP không được 100MB
Bạn cần kiểm tra lại IP của mình và Proxy : Hiện tại tôi vẫn đang sử dụng và tối thiểu của tôi đạt được là 150 MB / Ngày
Cao nhất khoảng 190 - 200 MB/ Ngày.

IP là yếu tố quyết định lượng MB tiêu thụ.

Bạn cần kiểm tra lại IP của mình và Proxy : Hiện tại tôi vẫn đang sử dụng và tối thiểu của tôi đạt được là 150 MB / Ngày
Cao nhất khoảng 190 - 200 MB/ Ngày.

IP là yếu tố quyết định lượng MB tiêu thụ.
bạn cứ check lại khoảng 2 ngày gần nhất đi

bạn cứ check lại khoảng 2 ngày gần nhất đi
Mình hiên tại vẫn bình thường. Biểu đồ vẫn ổn định. Chưa thấy có vấn đề gì, nếu bạn muốn check thử mua một proxy khác và check xem sao.
Dôi khi dịch vụ Proxy của bạn xuống cấp dấn đến lưu lượng bị hạn chế.

App em test nhiều lần thì cũng hiểu cách cheat rồi, nhưng căn bản chưa tìm được IP ngon để cho ổn định. Đang thử với nguồn Ip xoay vòng thì thấy bất ổn mà ngịch hoài tài khoản vẫn chưa bị cho vào danh sách đen, trộm vía :popo_beat_brick:

Screenshot 2022-09-25 153644.jpg

App em test nhiều lần thì cũng hiểu cách cheat rồi, nhưng căn bản chưa tìm được IP ngon để cho ổn định. Đang thử với nguồn Ip xoay vòng thì thấy bất ổn mà ngịch hoài tài khoản vẫn chưa bị cho vào danh sách đen, trộm vía :popo_beat_brick:

View attachment 205067
Mình chưa gặp trường hợp nào tài khoản Traffmonetizer bị ban. MÌnh không nghỉ bạn sẽ bị ban vì bất kì lý do gì đâu.

Công cụ Setup Multi Traff hàng loạt, thích hợp cho những người sử dụng Proxy tại Webshare.

Công cụ được thực hiện dựa trên ý tưởng từ : https://t.me/ThienKieu82

Last edited:
1. Bác nên sử dụng nền tảng khác ngoài youtube để tránh bên phát hành fix.
2. Bác giải thích rõ hơn về phần mềm đc không, chắc vì em cheap khác cách của bác nên coi cũng hem hiểu luôn mặc dù ý tưởng ban đầu để thử nghiệm từ bác mà ra :D

Với công cụ này các trang mạng kinh phí Proxy siêu rẻ sẽ rất tiềm năng chứ không còn là rác nữa.
Công cụ sẽ có thể khởi đầu cho một cuộc đua ai sở hữu Proxy chi phí thấp trước và nhanh nhất.
Nó tự thay Proxy nếu proxy cũ bị xoay vòng hoặc die phải không bác.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week