Treo máy kiếm tiền với addonmoney đã có proof và cách chơi kiếm nhiều tiền

con này e thấy có từ lâu rồi,
có chạy thử 1 time, ít thì ko sao sll cái bị band hết
ko biết bác thớt có cách gì lách chạy đc ổn chỉ e với
e cảm ơn

con này e thấy có từ lâu rồi,
có chạy thử 1 time, ít thì ko sao sll cái bị band hết
ko biết bác thớt có cách gì lách chạy đc ổn chỉ e với
e cảm ơn
mình sài vpn với vps thôi b, mua acc tạo vps xong đem treo, mình thấy con này dễ, nó ko ngặt về ip nên sài SSH reg là được. Mình đang treo 6 vps thế này, cũng ít phải vào chỉnh nên cứ để đó rảnh rảnh thì vào rút đợi cuối tháng xem đc nhiêu :D , có con buxmoney cùng loại nhưng nó ngặt hơn ko chơi ref được

mình sài vpn với vps thôi b, mua acc tạo vps xong đem treo, mình thấy con này dễ, nó ko ngặt về ip nên sài SSH reg là được. Mình đang treo 6 vps thế này, cũng ít phải vào chỉnh nên cứ để đó rảnh rảnh thì vào rút đợi cuối tháng xem đc nhiêu :D , có con buxmoney cùng loại nhưng nó ngặt hơn ko chơi ref được

View attachment 224685
tạo vps hết nhiêu tiền vậy bác

bác thớt có thể chia sẻ thêm cách nuôi nhiều acc telegram, chạy nhiều acc chung IP có bị khóa ko nhỉ. Với lại nuôi trên điện thoại, app windows hay web thì tốt hơn

bác thớt có thể chia sẻ thêm cách nuôi nhiều acc telegram, chạy nhiều acc chung IP có bị khóa ko nhỉ. Với lại nuôi trên điện thoại, app windows hay web thì tốt hơn
tele bạn đăng nhập trên đt trước xong sẽ đăng nhập trên pc bằng tel portable, đăng nhập trên pc xong có file tdata copy cái file đấy là coi như lần sau bạn đăng nhập ở đâu cũng ko cần mã về đt nữa. Cứ sài cái tel portable đó là ổn

tele bạn đăng nhập trên đt trước xong sẽ đăng nhập trên pc bằng tel portable, đăng nhập trên pc xong có file tdata copy cái file đấy là coi như lần sau bạn đăng nhập ở đâu cũng ko cần mã về đt nữa. Cứ sài cái tel portable đó là ổn
bác cho em hỏi, cái file tdata ấy coppy sang đâu vậy bác. Cảm ơn bác

bác cho em hỏi, cái file tdata ấy coppy sang đâu vậy bác. Cảm ơn bác
copy ra thư mục mới b. B đặt tên thư mục là sdt cho dễ quản lý

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,779
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week