Treo máy kiếm tiền vô cùng đơn giản nhưng rất hiệu quả/

Thanks... cơ mà ko biết sài cái HitLead đó ra làm sao lun :(
Có ai rủ lòng thương trainning dùm cái với.
google đi bác :D
check web của thớt nè :3 , nên suy nghĩ việc cày cái này :v
http://www.scamadviser.com/check-website/cashfly.com
hi, mình cũng xem cái này rồi, tuy nhiên mình check trên TBN thì các bro trên đó vẫn Pay đều. Chỉ có cái là thằng này dính Rules của nó là nó ko Pay.
Đấy là những j mình tìm hiểu đc. Tuy nhiên ko có j đảm bảo cả. Chiến đấu thì phải chấp nhận thương đau nếu nó có đến :p

google đi bác :D

hi, mình cũng xem cái này rồi, tuy nhiên mình check trên TBN thì các bro trên đó vẫn Pay đều. Chỉ có cái là thằng này dính Rules của nó là nó ko Pay.
Đấy là những j mình tìm hiểu đc. Tuy nhiên ko có j đảm bảo cả. Chiến đấu thì phải chấp nhận thương đau nếu nó có đến :p
Cho mình hỏi mình cắm 6 tiếng mà vẫn ko thấy được cộng đồng nào là sao cậu ?

mình cũng đã cắm thư 3 vps với 3 link khoảng hơn 4h như hướng dẫn nhưng ko thấy lên đồng nào
acc hitleap mình toàn có trên 5k minutes

hãy nghe tây nó nói về site mà tỉnh ngủ đê , nó bảo bên TBN toàn là hàng fake làm gì có chính hãng

Cảm ơn các bạn đã góp ý. Tạm thời mình sẽ dừng share tut, để check lại sự phản hồi từ các bạn. nhằm đảm bảo quyền lợi cho các bạn khi tham gia. Tks các bạn đã ủng hộ.
P/s: Bạn nào đã REF thì có thể treo hitleap ko cần links (bỏ links nếu các bạn sợ rủi ro). Các bạn hãy treo để lấy số phút, sau này sẽ rất hữu ích cho các bạn. Mình còn 1 số trang có thể treo nữa và đã có có Proof. Tuy nhiên để đảm bảo mình sẽ share sau khi check lại 1 lần nữa.
Chúc các bạn có nhiều niềm vui.

Vừa nhận được cái mail nó chúc mừng mình được $ là sao ta :confused:

Cảm ơn các bạn đã góp ý. Tạm thời mình sẽ dừng share tut, để check lại sự phản hồi từ các bạn. nhằm đảm bảo quyền lợi cho các bạn khi tham gia. Tks các bạn đã ủng hộ.
P/s: Bạn nào đã REF thì có thể treo hitleap ko cần links (bỏ links nếu các bạn sợ rủi ro). Các bạn hãy treo để lấy số phút, sau này sẽ rất hữu ích cho các bạn. Mình còn 1 số trang có thể treo nữa và đã có có Proof. Tuy nhiên để đảm bảo mình sẽ share sau khi check lại 1 lần nữa.
Chúc các bạn có nhiều niềm vui.
dinh thue 1 em VPS ma thay tinh hinh nay thj ... doi tin moi tu thot thui

chơi trên adf.ly ngon hơn nhìu, mà nên để 5hit/h và sau đó tăng dần lên 40/h là tối đa, để cao hơn là banned ngay
t để link adfly cả ngày rồi mà nó có tăng view nào đâu, bọn adfly chặt vl

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,789
172,864
Latest member
Digitalmalad

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week