• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Treo máy kiếm tiền 1PC treo 10tk/10 ngày dc 20$

chạy auto cmder có cần mở web trên gologin k bác, với cho e hỏi là việc mình fake ip, proxy là để log in zo web team-like để rút tiền thôi đúng k bác, với lại cho e hỏi 1 ngày chạy được tầm bn xu ạ. e đang chạy mà k biết khi nào mới xog =)))

Attachments

• Screenshot 2022-08-26 111809.png
    Screenshot 2022-08-26 111809.png
    159.5 KB · Views: 98
chạy auto cmder có cần mở web trên gologin k bác, với cho e hỏi là việc mình fake ip, proxy là để log in zo web team-like để rút tiền thôi đúng k bác, với lại cho e hỏi 1 ngày chạy được tầm bn xu ạ. e đang chạy mà k biết khi nào mới xog =)))
mỗi ngày bạn login trên gologin vào tk 1 lần nhé, cái xu này thì càng nhiều càng tốt chứ sao, sao bạn lại mong nó xong sớm, chạy càng lâu thì càng dc nhiều xu , càng nhanh đủ rút tiền, chạy xong thì vào phần bonus để nhận thưởng thêm 10-20xu tùy cấp độ của bạn nhé, tối đa 1 ngày dc 100xu xem video và + vài chục xu thưởng bonus nhé

Chủ nhật này mình rảnh mình sẽ ra vài video hướng dẫn tỷ mỉ cho ae về cách thức kiếm 800-1000$/ tháng với con này, sau 12 ngày là dc rút tiền lần đầu tiên, mình sẽ ra các video sau ae đăng ký kênh mình để nó tự thông báo cho ae khi có video nhé.
1: nhiều email, miễn phí 1 ngày ( đã có trên trang ytb của mình ae xem và tạo email dần trước đi )
2: hướng dẫn tải và cài đặt gologin và cài đặt nhiều tab fake proxy cho ae chạy nhiều ac
3: mua proxy giá dẻ như cho
4: cách lấy user, và cooki để chạy tool
5: các lưu ý khi chạy nhiều ac, và chạy nhiều tool 1 lúc trên máy

Chủ nhật này mình rảnh mình sẽ ra vài video hướng dẫn tỷ mỉ cho ae về cách thức kiếm 800-1000$/ tháng với con này, sau 12 ngày là dc rút tiền lần đầu tiên, mình sẽ ra các video sau ae đăng ký kênh mình để nó tự thông báo cho ae khi có video nhé.
1: nhiều email, miễn phí 1 ngày ( đã có trên trang ytb của mình ae xem và tạo email dần trước đi )
2: hướng dẫn tải và cài đặt gologin và cài đặt nhiều tab fake proxy cho ae chạy nhiều ac
3: mua proxy giá dẻ như cho
4: cách lấy user, và cooki để chạy tool
5: các lưu ý khi chạy nhiều ac, và chạy nhiều tool 1 lúc trên máy
chỉ e cách lấy cookie trước với bác, e test cái tool

Thanks bác đã rep, tiện thể cho em hỏi mình CÓ NÊN chạy thêm cái like với sub trên youtube ( tương đương phím 1 2 trong tool thêm được k ạ ) e có test thử thì nó yêu cầu cookies ytb e đã nhập xog tới bước NHẬP AUTHOZATION là mù luôn :))

Attachments

158.1 KB · Views: 71
bro biết cách chạy một lần 10-20 tài khoản không ạ, giúp em vơi s
bạn chỉ cần tạo nhiều folder thôi, mỗi folder bạn add cái tool php vô rồi chạy như bth thôi. Mở cmder chọn cd tool2, muốn mở cùng lúc 3 cái thì cd tool3,...

bạn chỉ cần tạo nhiều folder thôi, mỗi folder bạn add cái tool php vô rồi chạy như bth thôi. Mở cmder chọn cd tool2, muốn mở cùng lúc 3 cái thì cd tool3,...
bác hd e lấy cái cookie đc không, đến bức này r mà ko biết lấy sao cả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,960
171,032
Latest member
vothaihoa
Back
Top Bottom