Tutorial treo máy kiếm 10-15$/pc ngày install pay qua faucethub

nếu nhiều ví add chung 1 coin/tk faucethub, thì sẽ có nguy cơ ra đảo. trc mình test thử rùi
Acc mình đã bị ra đảo. Vừa test đc 1 lúc :(
:D add 5 ví 1 loại thôi bạn
Đã test trong 1h gõ 16 captcha với 8 tab => đc tất cả 73 satoshi :confused:, thanks topic đã chia sẻ nhưng = 1/2 tiền gõ captcha. ko biết ông chủ topic làm cái gì mà máy khỏe với yếu đc 15$/1 ngày @@
bạn hiểu nhầm rồi .đây là nó mới fix thôi còn trước đúng là treo cả ngày mà .hơn nữa số bạn tính chưa có 20% bouns ref .mình thì bây giờ ko khuyến khích chơi nữa nên mình cũng ko up top gì cả chỉ có anh em hỏi thì mình trả lời thôi

H treo ăn vẫn tốt :)

khá ngon đấy :rolleyes:

Bây giờ mình thấy phải gõ tay chứ nó có auto nữa đâu phải không mọi người

:D add 5 ví 1 loại thôi bạn

bạn hiểu nhầm rồi .đây là nó mới fix thôi còn trước đúng là treo cả ngày mà .hơn nữa số bạn tính chưa có 20% bouns ref .mình thì bây giờ ko khuyến khích chơi nữa nên mình cũng ko up top gì cả chỉ có anh em hỏi thì mình trả lời thôi
cái vụ short link, mình xem thử rate, đâu thấy vn đâu, sao dùng dcom đc bạn ?

cái vụ short link, mình xem thử rate, đâu thấy vn đâu, sao dùng dcom đc bạn ?
click VN thuộc đông nam á rate 4$/1000 view bác nhé .dcom chỉ là hướng dẫn cho người mới

giúp anh em thôi bác chứ ref đc bao nhiêu đâu ạ :D
à, tưởng bạn để nhầm :p
tuy là ref ko có bao nhiêu, nhưng vô tay mấy ông chịu cheat thì hơi bị nhiều à :D
à mà ngoài dcom ra, thì nếu mình dùng ssh hay socks or proxy, thì có chơi dc ko bạn ? => có dc paid ko ý :p
đc thì inbox share mình cách chơi với nha :D

à, tưởng bạn để nhầm :p
tuy là ref ko có bao nhiêu, nhưng vô tay mấy ông chịu cheat thì hơi bị nhiều à :D
à mà ngoài dcom ra, thì nếu mình dùng ssh hay socks or proxy, thì có chơi dc ko bạn ? => có dc paid ko ý :p
đc thì inbox share mình cách chơi với nha :D
bác leech link đi là 100% đc paid :D vâng khó lắm bác ạ toàn newbie làm 1-2 giờ là nghỉ rồi

bác leech link đi là 100% đc paid :D vâng khó lắm bác ạ toàn newbie làm 1-2 giờ là nghỉ rồi
nói rõ hơn xíu dc ko bạn, mình chưa hiểu lắm :D

nói rõ hơn xíu dc ko bạn, mình chưa hiểu lắm :D
link được chia làm 2 loại. 1 là link trực tiếp (ctrl+c=v) 2 là link gián tiếp(tức là truy cập thông qua 1 trang web khác,điều này xảy ra khi bác từ trang web khác và bấm link .nói đơn giản thì bác tạo 1 blog dán link của mình ở đó mà bấm thì gọi là gián tiếp)

chủ thớt không khuyến khích kìa :v
thì thu nhập nó thấp ko đc như trước nữa sợ anh em làm mất công mà thu nhập thấp nên nói vậy luôn cho anh biết đó mà bác :v
thớt tạo link ref mà để ẩn đi là có ý đồ gì nói mau:D
bác thông cảm .link nó dài quá mà claim cũng lắm loại sợ để vậy link anh em nhìn hoa mắt mà bỏ link ref ra thì anh em lại phải mất 1 lượt chọn nữa mới tới loại coin cần claim .nó cũng ko có hại gì cho anh em nên em để link ref luôn :D
bắt buộc phải dùng 3g à
newbie chưa biết dùng ssh với vip72 nên em mới bảo là cần 3g để cải thiện tốc độ và làm cho dễ .nếu biết dùng thì ko cần 3g nữa bác nhé

thì thu nhập nó thấp ko đc như trước nữa sợ anh em làm mất công mà thu nhập thấp nên nói vậy luôn cho anh biết đó mà bác :v

bác thông cảm .link nó dài quá mà claim cũng lắm loại sợ để vậy link anh em nhìn hoa mắt mà bỏ link ref ra thì anh em lại phải mất 1 lượt chọn nữa mới tới loại coin cần claim .nó cũng ko có hại gì cho anh em nên em để link ref luôn :D

newbie chưa biết dùng ssh với vip72 nên em mới bảo là cần 3g để cải thiện tốc độ và làm cho dễ .nếu biết dùng thì ko cần 3g nữa bác nhé
nhìn bác xinh gái phết :D

short giờ toàn captcha hình ảnh khó cheat quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week