New Treo 10 ap điện thoại, ngủ dậy rút 20$

Tóm lại là ngày 2 usd/acc đúng không? Vậy bằng chứng rút 2 USD ít nhất 3 ngày liên tiếp đâu? HAY CHỈ LÀ NGÀY ĐẦU ĐƯỢC 2 USD, SAU ĐÓ GIẢM DẦN ĐỀU =))

Từ hôm post topic đến nay cũng là vài ngày rồi mà show được mỗi 2-3 proof rút tiền là chưa đủ đâu =))

Tóm lại là ngày 2 usd/acc đúng không? Vậy bằng chứng rút 2 USD ít nhất 3 ngày liên tiếp đâu? HAY CHỈ LÀ NGÀY ĐẦU ĐƯỢC 2 USD, SAU ĐÓ GIẢM DẦN ĐỀU =))

Từ hôm post topic đến nay cũng là vài ngày rồi mà show được mỗi 2-3 proof rút tiền là chưa đủ đâu =))
Bạn là gì của tôi, là xếp tôi, là bố tôi hay là bố thiên hạ ??? Lý do gì tôi phải trả lời bạn. Và tôi phải vào đây xem các bạn thế nào nếu ko có trình thì ngồi mà hóng xem người khác làm. Tôi 1 năm chỉ kiếm dc 2$ thôi bạn ak. Còn bàn 1 đời đã kiếm dc xu nào chưa ???? . Nhưng người đủ trình để treo để kiếm thì họ hơn bạn rất nhiều và họ tự ngồi mà hưởng thụ số tiền kiếm dc mỗi ngày

Attachments

183 KB · Views: 180
Bạn là gì của tôi, là xếp tôi, là bố tôi hay là bố thiên hạ ??? Lý do gì tôi phải trả lời bạn. Và tôi phải vào đây xem các bạn thế nào nếu ko có trình thì ngồi mà hóng xem người khác làm. Tôi 1 năm chỉ kiếm dc 2$ thôi bạn ak. Còn bàn 1 đời đã kiếm dc xu nào chưa ???? . Nhưng người đủ trình để treo để kiếm thì họ hơn bạn rất nhiều và họ tự ngồi mà hưởng thụ số tiền kiếm dc mỗi ngày
Không đưa ra được dẫn chứng thì thôi nhé, chắc là chỉ chấm mút được lúc đầu thôi =)) =))
Và để trả lời cho câu hỏi "1 đời đã kiếm được xu nào chưa" thì xin đập vào mặt thể loại nổ không có bằng chứng đây:

Tôi khác với đồng chí ở chỗ tôi post bài kinh nghiệm làm khảo sát tháng kiếm 2-5 triệu thì tôi có bằng chứng đã kiếm 6tr500/tháng vào tháng trước từ khảo sát có mod @animax1991 làm chứng.
Còn yêu cầu đồng chí bằng chứng 3 NGÀY LIÊN TIẾP MÀ ĐỒNG CHÍ KHÔNG CUNG CẤP NỔI LÀ BIẾT THỪA RỒI=))

Không đưa ra được dẫn chứng thì thôi nhé, chắc là chỉ chấm mút được lúc đầu thôi =)) =))
Và để trả lời cho câu hỏi "1 đời đã kiếm được xu nào chưa" thì xin đập vào mặt thể loại nổ không có bằng chứng đây:

View attachment 204575
View attachment 204576

View attachment 204577

View attachment 204578

Tôi khác với đồng chí ở chỗ tôi post bài kinh nghiệm làm khảo sát tháng kiếm 2-5 triệu thì tôi có bằng chứng đã kiếm 6tr500/tháng vào tháng trước từ khảo sát có mod @animax1991 làm chứng.
Còn yêu cầu đồng chí bằng chứng 3 NGÀY LIÊN TIẾP MÀ ĐỒNG CHÍ KHÔNG CUNG CẤP NỔI LÀ BIẾT THỪA RỒI=))
vâng bạn bố đời, bạn kiếm dc rất nhiều tiền, và bạn hãy mở rộng tấm lòng ra chia sẻ cho tất cả mọi người cùng kiếm đi, hay chia sẻ thật tâm để mọi người có thể kiếm dc như vậy,

vâng bạn bố đời, bạn kiếm dc rất nhiều tiền, và bạn hãy mở rộng tấm lòng ra chia sẻ cho tất cả mọi người cùng kiếm đi, hay chia sẻ thật tâm để mọi người có thể kiếm dc như vậy,
Vâng, đồng chí nổ quá to, đồng chí câu ref nhờ tính năng lùa gà, show được 1/5 bằng chứng cần thiết rồi tuyên bố như đúng rồi. Giật tít vừa thôi =)) Miệng thì cứ chia sẻ chia sẻ chứ thực ra là tuyển ref cả =)) Ghét nhất những đứa mang bộ mặt giả dối như đồng chí =)) Giả dối ngay từ cái tiêu đề của topic =))

Xin bình luận vài câu thế này:

1. Shadow đòi bằng chứng tương ứng 1 acc kiếm 2$ mỗi ngày, chỉ cần 3 ngày liên tiếp (chứ không phải cả tháng nhé) mà @traibn90 lấy lí do lí trấu rồi làm mình làm mẩy không cung cấp (chắc là không có nên không thể show ra được) :popo_boss::popo_boss::popo_boss: => Chém gió và giật tít lùa gà ref là có thật :popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty:
2. @traibn90 phán là "Còn bàn 1 đời đã kiếm dc xu nào chưa ????" thì lão Shadow đập vào mặt @traibn90 phản đòn không thể mạnh mẽ hơn => Họa từ miệng mà ra :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:
3. Việc yêu cầu bằng chứng là chính đáng mà @traibn90 không show lại bu lu bu loa đòi Shadow "mở rộng tấm lòng chia sẻ cho tất cả mọi người cùng kiếm" (đây là yêu cầu hết sức vô lý và không chính đáng, thử đòi mấy ông Đức, Hiển chia sẻ hết bí kíp kinh doanh cho người dân VN cùng làm giàu đi =)) ) :popo_boss::popo_boss::popo_boss:
4. Tôi biết lão Shadow đã lâu, lão luôn nói thẳng, nói thật và sống theo nguyên tắc "tôn trọng sự thật" nên thấy tên này giả giối là lão công kích thôi :popo_beat_plaster::popo_beat_shot::popo_beat_brick:

Kết luận: Còn cần kết luận nữa à??? Nhân cách và trình độ con người thế nào là biết cả rồi =))

Bạn cứ như bố đời người ta ấy nhỉ, tôi có hướng dẫn cách treo và rút tiền và có proof trong video mà bạn ko chịu xem cứ xồn xồn chọc ngoáy người khác, bạn thử sang nhà hàng xóm hỏi bảo nó mở két sắt nhà nó cho bạn xem nó có bao nhiêu tiền xem nó có oánh vỡ alo ra cho ko,
View attachment 204561
proof ngày 13/09 đây ông nội
treo cả tuần được cái proof này thôi hả ? ngưỡng mộ bạn ghê. mạnh mẽ lên bạn ơi :popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,300
170,433
Latest member
leanhtuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom