trao đổi ref, ai thích nhào zô.

Username baron453
Registered Today, 02:58
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Standard
cố gắng click đều nha
link ref your site:http://www.buxunite.com/?ref=baron453
đã ref lại cho pác.

okay, nhớ click ads giá trị cao trước nhé, thanks nhìu ;)
điều đó là tất nhiên.
em kết nhất là những người trung thực công = như pác.
chứ đâu như mấy pác kia, site của em có 8ad mà click bỏ bữa, bỏ ad tùm lum. trong khi site của mấy pác ý cả mấy chục ad.
site của em max ref có 100 à, mà em up gói 3 tháng rồi. nên mấy cái pác mà ref rồi mà không click hoặc click được vài bữa rồi nghỉ thì em ghét lắm. nếu site có scam thì đổi site khác chứ.

này ông bạn, người ta bận ko kjk được, hoặc là quên ko thông báo site scam, việc j mà ông bạn nói vô liêm sỉ- tiểu nhân, ông bạn ko kjk là được rùi, xúc phạm người khác quá đấy :binhsua27:

này ông bạn, người ta bận ko kjk được, hoặc là quên ko thông báo site scam, việc j mà ông bạn nói vô liêm sỉ- tiểu nhân, ông bạn ko kjk là được rùi, xúc phạm người khác quá đấy :binhsua27:

quên click thì không nói làm chi. nhưng cái tật ref xong click đều mấy ngày đầu rồi bỏ bữa dần.
mà click thì click có 1 nữa số ad, đôi khi click có 1 ad/day . scam kiểu này khó chụi, bực bộ lắm.
:))

hum qua bạn chưa ref cho mình nhé.h mình đổi qua trang http://bux-secure.com/?ref=baron453 nhé.hum nay bạn click nốt trang kia koi như bù ngày hum qua cho mình nha

đã hoàn thành hết yêu cầu của bạn.
xi nhắc cho bạn nhớ, site của mình có 8ad trong đó có phân nữa là ad mini, trong khi site của bạn có tới 15ad 0.01.

xét về tính công bằng như bao thành viên khác ex ref đã đặt ra với mình thì mình có quyền click 1 ngày nghỉ 1 ngày.

Last edited by a moderator:
Direct Referrals 2 (0 clicks) là sao nhỉ??
hông rỏ sao nữa, nhưng mình click hết ad mà.

bạn coi thử hôm qua có click ad hông.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,714
171,815
Latest member
xyhyundaidalat
Back
Top Bottom